อยากเปลื่ยนชื่อล็อคอินน่ะครับ ทำยังไงสอนหน่อย

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<< JobsilrA >>>, 28 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    อยากเปลื่ยนชื่อล็อคอินใหม่น่ะครับต้องทำยังไงบ้าง สอนหน่อยนะครับถ้าคัยทำเป็น ( ถ้าเป็นไปได้ขอวิธีทำด้วยนะครับ ) ขอบคุณครับ

2. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    เข้าไปตามนี้เลยครับ

.>>>>> http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=2123&page=15

ไปโพสชื่อใหม่ที่อยากได้เลยครับ รอประมาณสัปดาห์นึง เด๋วพี่เก่งเค้าจัดการให้นะครับ ^ ^

3. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ตามนั้นเลยครับ......พี่เก่งช่วยได้ครับ

4. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ขอบคุณมากๆครับ

5. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    อิอิ เปลี่ยนได้แล้ว ..

ว่าแต่ เปลี่ยนหนีใคร กันใครจำได้อ๊ะเป่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาา !!

กรั๊ก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

6. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    จ๊อบไปทำใครท้องมาคับ
    555+

7. AoDoA

AoDoA New Member Privilege

446
    4
    0
    อุๆๆ
    อุๆๆ

ตามมาแซวครับ

8. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    ไปกันใหญ่แล้ว แค่เปลื่ยนมาใช้ชื่อที่ชอบเท่านั้นเอง แหมๆ แต่ละคน เหอๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้