https://scontent.xx.fbcdn.net/v/t1.0-9/248194_2072892623853_4953432_n.jpg?oh=1dfda...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Chanapume Khantahut, 27 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >

1. Art Somboonpol

Art Somboonpol Guest

0
    0
    0
    ทำสีมาเท่าไหร่คับ นอก ในเลยหรือเปล่า

2. 3ปลายครับ แต่ไม่รวมอะไหล่นะครับ

3. สภาพรถ บุบ ด้านหลัง ด้านหน้า ชนมา เลย เปลี่ยนตัดซอกเลยครับ

4. Art Somboonpol

0
    0
    0
    เฉพาะค่าทำสีหรอคับ

5. ช่ายครับ เฉพาะค่าทำสี อะไหล่ทุกอย่าง ผมซื้อไปเอง ..................... รถผมโดนชนมา หน้า หลัง นะครับ

6. Art Somboonpol

0
    0
    0
    คับ ว่าจะทำสียู่เหมือนกันคับ ราคาไมสูงจัง

7. คือหมายความว่า ค่าทำสี + ค่าซ่อมส่วนที่โดนชนมาครับ ส่วนอะไหล่เอาไปเอง

8. เห็นสภาพรถผมตอนโดนชนมายังอ่าครับ ผมไปถามที่อื่น 4-5หมื่นอัพ อู่ที่ผมทำถูกเล้วนะครับผมว่า

9. Art Somboonpol

0
    0
    0
    อ๋อ นึกว่าเฉพาะทำสี แล้วถ้าทำสีอย่างเดียวเค้าคิดเท่าไหร่คับ

10. Art Somboonpol

0
    0
    0
    แล้วทำมาที่ไหน

ไม่แน่ใจอ่าครับ ราคาเหมาอ่าครับ ผมทำแถวปทุมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้