ช่วยหาของให้ทีครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย PirushJamm, 25 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PirushJamm

PirushJamm New Member Member

49
    0
    0
    ตอนนี้ผมมาอบรมที่ กทม แถวสวนรถไฟ ไกล้สวนจตุรจักร ครับ อบรมเสร็จวันศุกร์ ที่ 27 พค.นี้ เลยอยากได้ของมาแต่ง nv สุดรัก ตอนนี้ให้พี่เบิ้มหาไฟหน้ากับฝากระโปรงหน้าให้ แต่ของมันหมด พี่เบิ้มกะลังหาให้อยู่อย่างเต็มที่ และก้ออยากได้ชุดรอบคันด้วยเลย เอามาติดตั้งแล้วกลับไปทำสีที่บ้านก้อได้ หรือ ไม่เสร็จวันศุกร์ก้อขอให้เสร็จวันเสาร์ก้อได้ หรือใครรู้ร้านแต่ง ที่ ดีๆ ราคาไม่แพงมาก แนะนำทีครับ

2. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
  3. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    หายากนะเอาด่วนด้วย หน้าแวนนอก ยากอ่ะแต่หน้าแวนบ้านเรายังพอไหว

4. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    GTM ท่าน้ำนนท์ อะครับ :D ร้าน นี้ ดัง ม๊าก 555+

5. PirushJamm

PirushJamm New Member Member

49
    0
    0
    กลับแล้วครับ ถึงบุรีรัมย์ แล้ว ไว้รอบหน้าจะรบกวนใหม่ครับ ขอบคุนทุกคนครับ

6. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    อยากได้อะไร เรามีขนส่ง บริการคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้