https://scontent.xx.fbcdn.net/v/t1.0-9/247078_2072897983987_4488617_n.jpg?oh=905af...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Chanapume Khantahut, 27 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >

1. Fon Pi Rate

Fon Pi Rate Guest

0
    0
    0
    พี่ไฟเลี้ยวมุมส้มนี่เอาของกระบะมาใส่ได้ป่าวค่ะ

2. ป่าวครับ ผมพ่นเองเลย อิอิ

3. ของกะบะไม่แน่ใจอ่าครับว่าใส่ได้ไหม

4. Fon Pi Rate

0
    0
    0
    ขอบคุณมากค่ะพี่ เคยไปถามเค้ามีสีส้มแต่เป็นของเทียมคู่ละ 300 อ่ะค่ะ แต่ไม่ได้ซื้อมาใส่ แล้วใช้สีกระป๋องธรรมดาพ่นเหรอค่ะ

5. อ๋อ ผมใช้สี เลเเลนด์ เบอร์ 04 iรึปล่าว จำไม่ได้อ่า นานเเล้ว กระป๋องละ 50 ครับ แต่เห็นใน เวปขายกัน 60-70 ถ้าจะให้ดีถอดออกมาพ่นดีกว่าครับ ของผมที่เห็น ใช้กั้นเอา เเล้วพ่ ไม่เนียบเท่าไหร่ ............

6. Fon Pi Rate

0
    0
    0
    ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

7. Fon Pi Rate

0
    0
    0
    พี่ที่ปัดน้ำฝนกระจกหลังเอาของอะไรมาใส่ค่ะ รู้สึกว่าจะไม่ใช่ของเดิม

8. เอาของแจ๊ส มาใส่ครับผม

9. อยู่หน้าแรก ความคิดเห็นที่ 22 นะครับ

10. Fon Pi Rate

0
    0
    0
    แล้วที่ปัดคู้หน้าเอายี่ห้ออื่รชนมาใส่ได้ไหมค่ะ

11. ไม่แน่ใจอ่าครับ แต่ที่สำคัญของ NV เรา ใช้ความยาว 18", 20" ป่้าว ผมไม่แน่ใจนะครับ ของผมก็เก่าเหลือเกิ้น ยังไม่ได้เปลี่ยนซักที

12. Fon Pi Rate

0
    0
    0
    แล้วข้างหลังถ้าใช้ของยาริส ต้องแปลงหรือป่าวค่ะ

13. แปลงเหมือนกันเลยครับ วิธีเดียว

14. ของยาริสก็มีคนแปลงมาใส่เเล้วครับ พี่เบิ้ม กับพี่ X วิธีแปลงเหมือนกับในกระทู้ผมเลยครับ ไม่ยากๆ

15. Fon Pi Rate

0
    0
    0
    ค่ะ ขอบคุณค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้