ยางสักหลาดขอบกระจกขาดครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ป๊อกกี้, 9 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ป๊อกกี้

ป๊อกกี้ New Member Member

70
    1
    0
    รบกวนหน่อยครับพี่น้อง ผมจำได้ว่าเคยมีกระทู้ถามแหล่งซื้อและติดตั้งยางสักหลาดมาแล้ว แต่ผมกลับไปหาไม่เจอน่ะครับ พอดีของผมเพิ่งขาด แต่จำไม่ได้ว่าต้องไปที่ไหน ไปยังไง พี่น้องที่ทราบ รบกวนช่วยบอกอีกทีนะครับ :p

2. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
  3. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    ผมใส่ของเทียม หนืดมากๆ ของแท้ก็แพงคักๆ ลองดูตามด้านบน

4. ตามพี่ๆข้างบนไปเลยครับ.....อิอิ....(ขอให้ได้โพสเถอะ......เอิ๊ก....)

5. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  6. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ที่ตลาดนินจาชลบุรีครับข้างละ180คู่350ต่อได้แค่นี้แล้วครับ
    ลองเดินหาดูครับ เข้าไปลึกพอสมควรเลี้ยวซ้ายแถวๆที่ขายอะไหล่เก่าครับ

7. ป๊อกกี้

70
    1
    0
    เดี๋ยวศุกร์นี้จะไปหาดูครับผม

8. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ระวังกระเป๋าด้วยนะครับ มันจะโดนลวนลาม
    ต้องค่อยๆเดินนะครับ มันมีหลากหลายมาก อาจจะไม่ได้ยางขอบกระจก
    เพราะเจอของแต่งเยอะแยะแล้วเงินจะหมดก่อน555

9. ป๊อกกี้

70
    1
    0
    ร้านที่ขายนี่ใช่ร้านที่มีพวกท่อยางขายเยอะ ๆ ที่เวลาเราเดินเข้าไปอยู่ทางซ้ายมือตรงปากซอยที่ขายอะไหล่เก่าหรือเปล่าครับ:confused:

10. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ถูกต้องนะคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
    แต่มันมีสองร้านนะ ลองไปถามราคาดูก่อนนะ ร้านไหนถูกกว่าค่อยกลับมาซื้อร้านนั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้