ภาพงาน HOTROD 12กันยา รถสวยๆ แรงๆเชิญเสพครับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย Ton@CityMania, 14 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    มาดูกันเลยนะครับ สำหรับงาน HOTROD Thailand เสาร์ที่ผ่านมานี้

มาถึงก็เจอเหล่าบรรดาสมาชิก rcw ทีม TENGUNOYU เลยจัดให้สักหน่อยครับ :D

คันแรกรถเฮียเส็งเรานี่เอง เพิ่งเจอตัวเป็นๆ ใจดีมากครับ

สถานที่ไม่ค่อยอำนวย เนื่องจาก รถเยอะมาก เอาเท่าที่ได้นะครับ

ทีมนี้มีแต่รถสวยๆ

ของแต่งเต็มๆ

มาดูอีกคันครับ กับ supra ( รถในฝันเลย )

สเน่ห์ไฟท้าย ชวนให้อยากได้จริงๆ

นิดนึงหน้ารถ

ด้านหน้า drag bar มีแต่รถสวยๆ

ขออภัย ใจตุ๊ด.... แต่รถไม่ตุ๊ดเลยนะเฮีย

ระหว่างนั้น koyoty ของ drag bar กำลังโชว์เต้นกันเลย น่ารักมากๆ

สาวสวย ของคู่รถแรง

เดินไปที่จอดรถแข่งเช่นเดิม แต่เจอ sky คันนี้ หยุดนิดนึง

ไฟท้ายแบบนี้ สุดมั๊ย

มาดู cef บ้าง

พระเอกตลอดกาล RX7

สำหรับสัปดาห์นี้ นำเสนอ มุมต่ำๆให้ดูกันเล่นๆคับ เคยมีช่างถ่ายภาพอาชีพเมืองนอกกล่าวไว้
    ว่า ถ่ายรูปรถ ยิ่งถ่ายมุมต่ำ ยิ่งสวย เลยเอามาให้ดูว่า จริงหรือไม่ เล็งมั่วๆเอา

จะต่ำได้อีกมั๊ย

นอนถ่ายได้ นอนไปแล้ว แต่ดีนะ ที่กล้องเรามี live view มองจอหลังได้ ช่วยได้นิดนึง

ดูกันอีกครับ

มาดูสอง dragster ตัวแรงครับ

คันเขียวสะท้อนแสง ยังขาดสติ๊กเกอร์ แต่ของ ram77 สวยดีจริงๆ

นี่แหล่ะมันส์ ... รายการนี้ ดีจริงๆ

มาต่อกันครับ

ในสนามบ้าง

สวยสุดๆคันนี้ แรงมาก

อุบัติเหตุ เกิดขึ้น ได้เสมอ แต่ ระบบความปลอดภัยช่วยได้มากๆครับ
    คันนี้ ออกตัวไปได้ร้อยเมตร เกิดอาการแถ รถหมุน คนขับยังคุมได้ดีครับ
    แต่หน้าขวา กระแทกแทรคไปนิดนึง ปลอดภัยดี ไม่มีอะไร สบายหายห่วง

ทีมงานรีบเข้าไปเอาคนขับออกมาก่อน

หน่วยรักษาพยาบาล มารวดเร็วทันใจ คนขับไม่เป็นไร เพียงฟกช้ำนิดหน่อยครับ

สภาพที่เห็น ก็มีเพียง ด้านหน้าขวาเคฟล่าห์ที่แตก

คนดูวิ่งระนาวกันมาดู ด้วยความเป็นห่วง แผงกั้นแน่นหนา ปลอดภัยสบายใจ

ผู้แข่งด้วยกัน ก็มาช่วยกันดูอาการ

ทุกอย่างปกติ เสียหายเล็กน้อย

เท่าที่เห็น มีแค่ตรงท่อทางเดินเทอร์โบ เท่านั้นนะ ส่วนเหล็กบาร์ต่างๆ รองรับความปลอดภัยได้ดีครับ

ร่องรอย ความเสียหาย แค่เป็นรอยสีเท่านั้น

กลับมาดูหน้ายาวของพี่บุญตากันต่อครับ

ตามด้วยฝูง K20A จากอู่พี่แหลม Backstage ครับ

และบรรดาตัวแรงกำลังต่อแถวเพื่อแข่งขัน

สนุกสนานกันไปกับสัปดาห์นี้ ไว้เจอกันใหม่ สัปดาห์หน้าเช่นเคยครับ วันนี้ลาไปก่อน สวัสดี :D

ANTILAG, CARINA, Dae Postcard และ คนอื่นๆ 4 คน ถูกใจสิ่งนี้
  2. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    ขอบคุณมากๆนะคับคุณต้นถ่ายได้สวยงามเช่นเคย...

3. Pong Only !!

Pong Only !! New Member Member

61
    1
    0
    ภาพสวยเหมือนเดิมครับ r 34 นี่สวยได้ใจจริง ๆ

4. koenma

koenma New Member Member

7,192
    5
    0
    เปิดมาก็เจอเทนกุเลย รูปสวยมากๆครับ

5. Per_Supra

Per_Supra New Member VIP

592
    5
    0
    ขอบคุณมากนะครับพี่ต้น....สำหรับภาพงามๆ

6. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    แจ๋วมากๆครับพี่ต้น ถ่ายรูปได้สวยมากๆเลย แจ๋วๆ ชอบๆ คันเหลือง 34

7. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ขอบคุณคับสําหรับรูปสวยๆ เหมือนเคย

8. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    สวยๆแจ่มๆเลยค้าบ

9. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    ขอบคุณครับ รูปสวยเหมือนเดิม

10. NuM_RaCiNg

NuM_RaCiNg New Member Member

208
    1
    0
    ภาพสวยเหมือนเดิม

11. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    มาแล้ววว อิอิ มารอตั้งแต่เมื่อวาน ภาพสวยครับ

12. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ขอบคุณมากคับ รูปสวยมากเลยคับ

13. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    เอ . . มัยผมเห็นเป็น A31 น้า . .

ขอบคุณคุณต้น จขกท. มากมายคับ
    ภาพสวยสุด ๆ เป็นกำลังใจให้ทุกกระทู้เลย

14. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    ขอบคุณ คร๊าบบบบ

15. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    สวยครับ

16. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    รูปสวยมากกกกเลยครับ อิอิ

17. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    เพิ่งสังเกต เฮียเส็ง ศิษย์ราชา ( หนึ่ง ) เหมือนกันหรอคับเฮีย อิอิ

18. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    จี๊ดจ๊าดดด

19. สวยจังเลย

20. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ขอบคุณคราบผม รูปสวยคราบ

ปล. รถเฮียเส็ง สวยคราบผม ครบทุกจุด เนียนกริบ

21. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    สวยๆทั้งนั้น

22. X-TENGUNOYU

X-TENGUNOYU New Member Privilege

1,787
    13
    0
    ภาพสวยงามมากครับ

23. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    รูปสวยจัง

24. ปรายฟ้าSignal

ปรายฟ้าSignal New Member Privilege

1,988
    8
    0
    รูปโคตรสวยเลยพี่ต้น

Ps. ชอบอีคันเหลืองอะ นึกว่า GT-S อิอิ

25. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ภาพมุมต่ำก็สวยดีครับ............

26. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    รอตั้งแต่วันอาทิย์ นึกว่าจะไม่มาสะแล้ว อิอิ สวยๆๆเหมือนเดิม

27. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    สวยงามครับ

28. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ภาพสวยอีกเช่นเคย ขอบคุณคับ

29. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ขอบคุณมากๆครับ ภาพสวยมากๆ

30. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    cef แปลงหน้า 34 สวยครับ

น่าจะแปลงมือจับหน่อยนะ เนียนเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้