รบกวนคุณGDMN หรือท่านที่รู้ด้วยครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย Kittanan, 19 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kittanan

Kittanan New Member Member

86
    2
    0
    คืออยากทราบว่ากันชนหน้าของคุณ GDMN หาซื้อได้ที่ไหนครับพอดีชอบแบบนี้เหมือนกันสวยดีครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. my86

my86 New Member Moderator

1,199
    3
    0
    เท่าที่ทราบคันนี้เป็นชุดแต่งสำนัก " west yokohama " สั่งมาจากญี่ปุ่น ราคาเอาเรื่องครับ (ซื้อ dx เปื่อยๆได้อีกคัน อิอิ)

3. Kittanan

86
    2
    0
    ขอบคุณครับคุณ my86

ถ้ามีใครก็อปขายบอกได้น่ะครับ
    ชอบมากๆ

4. Kittanan

86
    2
    0
    อยากได้ อยากได้ อยากได้

5. B-Boyza

B-Boyza New Member Member

273
    1
    0
    ไปโลงหล่อไฟเบอร์ที่ผมรู้จักปะละครับไปสั่งทำเลย แต่แบบต้องชัดเจนหน่อยนะหะจไดถูกใจ

6. Blue_jazz

Blue_jazz New Member Member

14
    0
    0
    อิอิ

หลังไมล์ได้นะครับ อิอิอิ

7. Nuch_T21

Nuch_T21 New Member Member

21
    0
    0
    คุณ Race appeal มีลิ้นหน้าเทมั้ย

8. my86

1,199
    3
    0
    แหม...ทั่นพี่ ผมอุตส่าห์โม้ใว้ซะแพงเลย

............. ก๊อบแล้วซะงั๊นนน :p:p:p:D

9. Blue_jazz

Blue_jazz New Member Member

14
    0
    0

แหม ๆ ท่าน ผมก้อได้มาจากคนดังแถวนี้แหละค้าบบบบบบบบ อิอิ แต่ของจริงราคาหน้ามืด จิง จิง ....

10. my86

1,199
    3
    0
    รับแซ่บบบ ครับ ของมันแพงก้อต้องหยั่งงี๊แหละ จะได้ทั่วถึง อิอิ

ปล.ปล.มีช่วงล่างเหลือมั่งป่าว อั้น

11. Kittanan

86
    2
    0
    เดียวโทรไปครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้