หา !! ร้านโมรถ ครับ ใครพอมีที่ดีๆมั่ง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย aumsp13, 10 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aumsp13

aumsp13 New Member Member

3
    0
    0
    พอดีอยากจะดม อะครับ

แต่ไม่รุ้จะไป เข้าร้านไหนดี กล้าๆ กล้าๆ อยู่

เลยมาขอความเห็นหน่อย ครับ

รถผมเกียร์ ออโต้ อะครับ ไม่รุ้ที่ไหนโม ดีๆ ช่วยบอกทีนะคราฟ

ขอบคุนครับ

:cry::cry:

2. gottenn

gottenn New Member Member

19
    0
    0
    prostreet2ครับ มาแล้วไม่ผิดหวังจิงๆคับ ยืนยันเลยเพราะผมก้ทำอยู่..

3. bu-mobile

bu-mobile New Member Member

4
    0
    0
    ราม 77 ครับ อยู่ตรงข้าม สนามคลอง5 ไม่แพง แรงด้วยครับ

4. ChayZzz

ChayZzz New Member Member

4
    0
    0
    ช่างเอ็กซ์ เพชรเกษม 48 ดาวลอย ดีเซล

5. ChayZzz

ChayZzz New Member Member

4
    0
    0
    ช่างเอ็กซ์ เพชรเกษม 48 ดาวลอย ดีเซล รับวางเครื่อง เบนซิล ดีเซล เซ็ต ติดตั้งเทอร์โบ ทุกชนิด ระบบ ช่วงล่าง เบรค คลัทช์ สำหรับ รถทุกชนิด ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้