ขอแผนที่ไปสนามคลอง5หน่อยคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย God_darg_Zone, 3 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. God_darg_Zone

God_darg_Zone New Member Member

25
    1
    0
    ผมวิ่งเส้นรังสิต-นครนายกถึงคลอง5แล้วเลี้ยวซ้ายวิ่งสวนมาแล้วเข้าไปอีกลึกมั้ยครับ

ถึงสนามกอล์ฟอันไพน์กอล์ฟแอนต์สปอร์ตคลับมั้ย

ดูแผ่นที่จากGoogle แล้วงง ๆ

2. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    นั่นแหละครับเกือบถึงแล้ว
    เลยสนามกอล์ฟไปนิดนึง

3. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    อันนี้จากเว็ปของสนาม ครับ :D

4. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    ทางนั้นแหละครับ เลยสนามกอล์ฟมาอีก นิดนึงก็ถึงแล้ว

5. God_darg_Zone

God_darg_Zone New Member Member

25
    1
    0
    อ่อขอบคุณมาก ๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้