++ MEETING คลับสตรีมบ้านใหญ่ เสาร์22 นี้ ครับ++

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 19 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    มีตติ้งคลับสตรีม รายละเอียดตามลิ้งค์นี้ครับ

ขอเชิญชวนนะครับ ไปกันเยอะ ๆ

http://forum.clubhondastream.com/index.php?topic=2811.0

2. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    อยากไป แต่อาจไม่ได้ไป ขอประทานโทษจริง

อยากไปดูบอลบางกอกกลาส เลือกไม่ถูก ไปงานไหนดี

ปล. รอ confirm 50% - 50%

3. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    ไปดูและทำความรู้จักกับกองเชียร์บางกอกกลาสเป็นคำตอบสุดท้ายคับ

4. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ไปด้วยคนนะ แต่ไปเชียร์บางกอกกลาส อิอิ

5. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ผมดูก่อนแล้วหละ อาจจะไม่ได้ไป เบื่อๆ

6. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    เบื่ออะไรเหรอพี่กบ

7. obb_stream M7

1,047
    6
    0

เบื่ออะไรไปหมด แต่ยังงัยก้อไม่เบื่อผู้หญิงนะ

8. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    เป็นเอามากน่ะเพื่อนกบ

สงสัยต้องนัดไปเชียร์ บางกอกกลาสสักครั้งแล้วซิเนี่ย

ยังงัยก่อนไป หาซื้อเสื้อเชียร์ในคลับก่อนน่ะ
    :D :D :D :D

9. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    คลอง 6 ไปเจอกัน

ปล. ได้ข่าวว่าเบื่อถึงขั้นละทิ้งวงการเลยมอส

10. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    ถึงบ้านแล้วครับ ขากลับขับJazzยางหลังระเบิดอีกเกือบไป ร้อนๆหนาวๆเสียวมาตลอดเดินเลย อิอิ

11. Ti For Stream

497
    2
    0
    ปลอดภัยครับ พระคุ้มครองครับ

โกโก้ เดินทางไกลมากมากเลย

12. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    เมาอะป่าว กากา ไม่ช่ายโกโก

13. Ti For Stream

497
    2
    0
    PHP:
    ไม่เมา แต่ จำผิดอ่ะ :p :p :p

ยึดอก รับผิดครับท่าน :D :D :D

เอาเป็นว่าทั้ง 2 คนเลยล่ะกัน เห็นอยู่ไกล ก็อวยให้ทั้งคู่ไปเลย :) :) :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้