ถึงพี่เป็นต่อ ช่วงนี้หายไปไหนเนี่ย

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย auikung, 21 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    พี่เป็นต่อ ช่วงนี้หายไปไหนเอ่ย

ในบอร์ดไม่ค่อยมีกระทู้พี่เป้นต่อเลย

น้อง คิดถึง คิดถึง

2. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    แก สบายดีครับ งานยุ่ง

และก้อ งานเรื่องรถก้อยุ่ง อิอิ

ล้อ ท่อ กรองอีก

เอาใจช่วยครับ

3. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    เงินดีงานเดิน
    เงินเกินงานวิ่ง
    เงินนิ่งงานหยุด
    เงินสะดุดงานฉงั๊ก

4. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    แหะ... แหะ...

ขอบคุณที่ยังคิดเติงหาครับพลพล

ขออภัยด้วยครับ งานยุ่งจริง ๆ ง่ะ

เวลาให้ลูกให้เมียยังน้อยลงไปเลย ส่วนเวลาให้รถก็ต้องหาเจียดเอาเหมือนกัน

ยังเคยคิดนะครับว่า เงินดี เวลาน้อย กับเงินน้อย เวลาเยอะ อันไหนน่าจะเหมาะกับเรามากกว่ากันเนอะ...

:)

5. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    อันแรกพี่เงินดี เวลาน้อย

ถ้าเงินน้อยเวลามากนะ มันจะฟุ้งซ่าน

ขอบคุณ ซะ เวน เซ่น น้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้