Mazda3 1.6/MT drift ได้ไหมอะ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย fujiboyz, 20 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. fujiboyz

fujiboyz New Member Member

3
    0
    0
    Mazda3 1.6/MT drift ได้ไหมอะ

หรือว่าต้องทำไรเพิ่มเติมมั่งคับ

ไม่รุขับหน้าหรือหลัง แต่รุสึกว่าจะหลังนะ ??:sad: :sad:

2. เอกกาแรม

เอกกาแรม New Member Member

15
    0
    0
    เป็นขับหน้าคับ ดิฟลำบากแน่แต่ก็พอทำใด้

3. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    มัน ก็ ดริฟท์ ได้ น่ะครับ
    มันขึ้นอยู่ กับ ความพอใจว่า เราต้อง การ ดริฟท์ แบบ ไหน
    ถ้าจะเล่น ดริฟท์ แบบ สาดกันยาวๆ ก็ หมดสิทธิ์ ครับ หุหุ

เพราะว่ามันเป็นรถขับเคลื่อนล้อหน้า หน่ะครับ วิธีการทำให้รถสไลด์ ก็ จะใช้เบรกมือช่วย หน่ะครับ
    ก็จะทำได้ พอสนุกๆ นิดๆ หน่อยๆ

4. Mokan

Mokan Guest

0
    0
    0
    มาแบบเดียวกันกับ VIOS เลย

ไปอ่านคนข้างบนที่ถามเรื่อง VIOS นะครับ คำตอบเดียวกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้