ฝาครอบกระทะล้อ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Daxzyfon, 19 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Daxzyfon

Daxzyfon New Member Member

3
    0
    0
    อยากทราบว่าฝาครอบกระทะล้อ (เดิมๆที่ติดมากับรถตอนซื้อ) หาซื้อได้ที่ไหนบ้างค่ะ ไปเดินหาแถว อตก ก็ไม่มีอ่ะค่ะ พี่ๆคนไหนมีเก็บไว้ไม่ได้ใช้ ขอซื้อต่อได้มั๊ยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่า ^^

2. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
  3. Daxzyfon

Daxzyfon New Member Member

3
    0
    0
    primera ค่ะ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้