http://www.facebook.com/event.php?eid=111900342231327

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Llboozzer Clubll, 31 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Llboozzer Clubll

Llboozzer Clubll Guest

0
    0
    0
  2. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    กราบเรียนเชิญ คุณท่าน คุณพี่ ทั้งหลาย กิจกรรมน้องเองค่ะ ^^

3. Khieo Naret

Khieo Naret Guest

0
    0
    0
    คุณเลี้ยงหมาหรือเปล่าครับ

4. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    ป่าวค่ะ เลี้ยงแต่แมว (จรจัดเหมือนกัน) ทำไมรึค่ะ?

5. มีแมวน่ารักๆสักตัวปะครับ

6. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    เยอะเเยะค่ะ ^^

7. จริงง่ะ อยากเลี้ยงแมวง่ะ แต่ติดที่ทางบ้านคงไม่อนุมัติ !!

8. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    ส่วนใหญ่ ตอนนี้จะเป็น สุนัข+เเมว ที่ถูกทิ้ง ต้องการบ้านที่อบอุ่น ถ้าคนสนใจอุปการะ บอกได้เลยนะค่ะ ^^

9. Fisho Mania

Fisho Mania Guest

0
    0
    0
    เจ้าชายฟองเบียร์ ท้อปปิ้ง ทำมัยทางบ้านถึงกีดกันน้องแมวขนาดนั้นล่ะ

10. อิอิ ผมอยากเลี้ยงนะครับ เด๋วรอทำงานก่อง ขืนเอามาตอนนี้คงโดนว่า เลี้ยงตัวเองให้รอดก่อน เหอะๆ

11. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    แนะนำว่า การเลี้ยงสัตว์ไม่ใช่เรื่องเ่ล่นๆ ต้องการความรัก ความเอาใจใส่ของข้างมากเลยทีเดียว จะเลี้ยงสัตว์ทุกชนิด ให้ศึกษาสัตว์ประเภทนั้น ส่วนน้องหมาแต่ละพันธุ์ ก็คนละนิสัยกันนะค่ะ ^^

12. Nuttza Manytech

Nuttza Manytech Guest

0
    0
    0
    ฝากเงินไปได้ป่ะ อยู่ไกลอ่ะ

13. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    คลิกเข้าดูตาม link เลยค่ะ มีเลขที่บัญชีค่ะ ^^ ขอบคุณนะค่ะ น้ำใจงามจิง

14. Nuttza Manytech

Nuttza Manytech Guest

0
    0
    0
    จดเลขไว้แล้ว เดี๋ยวโอนแล้วจะแจ้งอีกทีนะนู๋

15. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    ขอบคุณก๊าบบบบบบบบบ ^^

16. อิอิ แหม หมาที่บ้านผมเลี้ยงยันมันแก่ตายเลยอ่ะ รวมแล้วก็เกือบ 20 ปีได้ครับ แก่มากๆ แบบว่าเดินไม่ไหว เห็นแล้วก็สงสารมัน .......... ตั้งแต่ผมเด็กๆ จากนั้นพ่อแม่ก็คิดว่าไม่อยากมีภาระ เลยไม่อยากให้เลี้ยงครับ อีกอย่าง ตอนที่มันจะจากเราไป มันทำใจยากครับ เพราะอยู่กันมานาน ........... แบบงี้คงไม่ใช่เล่นๆใช่ไม๊ครับ -*-

17. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    ค่ะ เราต้องเปรียบเค้าเสมอเรา รับรู้ความรู้สึกได้เช่นกัน มีจิตใจเช่นกัน เผลอจะจิตใจดีกว่าคนสมัยนี้อีกค่ะ เราส่งความรุ้สึกเค้าได้ทางกาย การสัมผัส ^^ เวลาจากกัน กว่าจะทำใจได้นี่ลำบ๊าก ลำบาก Y^Y

18. อีกตัวนึงจากผมไป............ ตัวนั้นผมนั้งร้องไห ไปหลายวันเลย(ตอนนั้นผมยังเด็ก) เพราะมันโดนยาเบื่อหมาครับ ทำใจไม่ได้เลยผม

19. แต่ตอนนี้มก็ย้ายบ้านเเล้วนะครับ อิอิ คงไม่มียาเบื่อเเล้ว ^_^

20. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    ดีค่ะ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้