อยากดู New Jazz Yellow ตัวท๊อป แต่งสวยๆ จังเลย

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย Sensei, 14 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sensei

Sensei New Member Member

2
    0
    0
    จะมีบ้างไหมน้อ อยากเห็นจัง ว่าแต่งอย่างไร New Jazz สีเหลืองถึงจะสวย รบกวนช่วยลงรูปให้ดูหน่อยเถอะจ้า

2. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    อัพๆๆ

3. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    อัพๆๆ

4. Lucky Star

Lucky Star New Member Member

41
    0
    0
    ดู ด้วยๆ ๆ ๆ ๆ

5. Hiro

Hiro New Member Member

12
    0
    0
    เงียบฉี่................:eek:

6. zolOzolO

zolOzolO New Member Member

25
    4
    0
  7. b16a spoon

b16a spoon New Member Member

58
    1
    0
    upppรอดูรูปสวยๆ อยู่

8. FiT K20A

FiT K20A New Member Member

50
    1
    0
    นั่นนะสิ รอดูด้วย

9. Sensei

Sensei New Member Member

2
    0
    0
    ง่ะ สงสัยสีเหลืองไม่ได้รับความนิยม หรืออาจจะมีน้อยจนหาดูได้ยาก T_T เศร้าจายจิงๆ สีมันสดดี ชอบมากๆ อยากจะเห็นรูปที่แต่งแบบเสร็จแล้ว ว่าจะสวยมากแค่ไหน
    แต่ที่แน่ๆ เห็น Jazz คันไหนก็แล้วแต่ ใส่แม็ก 17'' หรือ 18'' นี่สวยทุกคันจริงๆ

10. ^good_KURUMA

^good_KURUMA New Member Member

21
    1
    0
    มันคงใหม่อยู่ต้องครับรอสักพัก เคยเห็นบนถนนที่แต่งแล้วสวยดีครับ อยากเหลืองบ้าง

11. Update

Update New Member Member

1
    0
    0
    บ้านเราไม่เห็นมีคันไหนสวยเลยนะ.....รอดูอยู่เหมือนกัน

12. pom_untamed

pom_untamed New Member Member

5
    0
    0
    คันนี้รถเพื่อนผมครับ...ชุดแต่ง JS ครับ

13. giantteddy

giantteddy Member Member

31
    0
    6
    จัดให้ครับ แต่ยังงัยก็ขออนุญาตเจ้าของรถมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
    สุดจริงๆเลยคันนี้
    Spoon มาเอง

14. giantteddy

giantteddy Member Member

31
    0
    6
    แถมอีกๆ
    นี่เฉพาะภายนอกนะ ยังมีภายในห้องเครื่องอีก ใครอยากดู + ให้หน่อยนะครับ
    ขอบคุณครับ

15. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0
    ขอบคุณครับ ที่นำรูปมาลง....สวยๆๆกันทุกคันละครับ สีเหลืองเดิมๆๆก็สวยแล้ว ครับ

16. Nguang

Nguang New Member VIP

171
    7
    0
    รถพี่เจต สวยจริงๆคับ ชอบมากๆเลย

17. Idol~InnOveZ

Idol~InnOveZ New Member Member

29
    0
    0
    พอดีเลยครับแนว Spoon ไปแล้ว นี่ Mugen ทั้งคัน:) รถพ่อผมนะครับ

18. norraphon

norraphon New Member Member

6
    0
    0
    สวยครับสวย

19. Art_unicarmotorsport

Art_unicarmotorsport New Member Member

151
    3
    0
    ขออณุญาตินะครับรถพี่ใช้วาง K20 aปะครับพอดีสนใจอยากจะวางอะครับคุมอยู่ปะครับค่าวางจบเท่าไหร่ครับ ตอบทางPmก็ได้ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ:)

20. kui white96

kui white96 New Member Member

97
    2
    0
    สวยๆๆ ทั้งนั้นเลยครับ

21. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0

ง่าคันนี้เคยเปนรถคนรุจักผมคนนึงอ่ะคับ ทำร้าน TOON แต่เหนว่าขายไปซื้อ DC5 แล้ว

สุดมากๆคันนี้ ใส่จอ STACK ด้วยนิคับ

วาง K20A ด้วยยยยยย

22. Idol~InnOveZ

Idol~InnOveZ New Member Member

29
    0
    0
    ไม่ค่อยอยู่นะครับเจะกินขวาตลอดเลย ส่วนค่าวางเด๋ว pm ไปให้นะครับ:D

23. Idol~InnOveZ

29
    0
    0
    ถูกต้องครับ รถน้าหมูครับน้าผมเอง มาขายต่อพ่อผมอ่ะครับแล้วไปซื้อ DC5 ยังจะเอา DC5 มาขายพ่อผมอีกแต่พ่อผมสั่งมาประกอบเองก่อนหน้าที่เขาจะมาขายอีกอ่ะครับ:)
    รูปอินทรากร้าพ่อผมนะครับ

24. Idol~InnOveZ

29
    0
    0
    รูปอินทรากร้าน้าหมูครับ:)

25. tuntun

tuntun New Member Member

18
    0
    0
  26. Jax

Jax New Member Member

184
    5
    0

คันนี้เมื่อก่อนสีทองข้างบนสีขาว ที่ลง ARC ใช่มั๊ยครับ

27. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0

ถูกต้องนะคร้าบบบบบบบ

28. 17ans

17ans New Member Member

16
    1
    0
    สวย

29. YanuZa

YanuZa New Member Member

8
    0
    0
    สวยๆๆทั้งน้าน

30. muk_es

muk_es New Member Member

3
    1
    0
    ...รูปรถเพื่อน ในคลับค่ะ.... รูปภายในเดียวเอามาเพิ่มอีกที

..แต่งแนว spoon ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้