ขอทราบเบอร์สีของ กรอบไฟตัดหมอกตัวlevครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย pk1, 28 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pk1

pk1 New Member Member

64
    2
    0
    คือว่าผมจะไปทำสีกรอบไฟตัดหมอกหน้าตัวlevครับ ของผมมันเป็นสีดำครับ แต่ผมอยากได้เป็นสีเทาเหมือนกับตัวนอกครับเลยอยากทราบเบอร์สีครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ:confused:

2. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ผมเคยพ่นเองครับ ใช้สีกระป๋องไพแลค เทาซิลเวอร์เบอร์ H-26 Honda

ได้สีดังรูปเลยครับ ผมว่าำใกล้เคียงเลยละ :)

3. EK@SRN

EK@SRN New Member Member

383
    6
    0
    กลังหาข้อมูลอยู๋ครับ ว่าจะทำสีใหม่อยู่เหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้