มีเรื่องครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย tle-si, 22 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tle-si

tle-si New Member Member

171
    7
    0
    มีเรื่องรบกวนพี่น้องชาว club si หน่อยครับ
    คือว่าผม ซื้อน้องหมามา เป็นตัวผู้ พันธุ์ปอม
    (ซื้อมาแทนตัวเก่าที่ชื่อ mugen"รักเหมือนลูก"ตอนนี้ไม่ได้อยู่ด้วยแล้ว)
    แต่ไม่รู้ว่าจะตั้งชื่ออะไรดี จะต้องเอาไปลงทะเบียนในใบ เพ็ด จะต้องมีชื่อจริง
    และจะมีชื่อเล่นที่เอาไว้เรียกก็เลยอยากให้พี่น้องช่วยคิดหน่อย อยากได้ชื่อเท่ห์ๆอ่ะ
    ขอเป็นชื่อที่เกี่ยวกับรถ รุ่นรถ ของแต่งรถหรือชื่อนักเเข่งรถก็ได้ ขอบคุณเอาไว้ล่วงหน้านะครับที่ช่วย
    ถ้ามีคำแปลด้วยยิ่งดีตอนนี้ได้มา3ชื่อแล้ว ยังงัยก็ขอรบกวนพี่น้อง club siด้วยนะครับ:confused:
    อ้อ ชื่อ ที่ถูกเลือกผมจะมีรางวัลให้นะครับเป็นเสื้อโปโล แต่(ห้ามซ้ำกันนะ) มี2รางวัล ชื่อจริง 1รางวัล ชื่อเล่น1รางวัล
    1.Murcielago (ชื่อจริง)
    2.Valentino (ชื่อจริง)
    3.Tomei(ชื่อเล่น)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 สิงหาคม 2009
  2. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ชื่อจริงValentino งับ
    ชื่อเล่น น้องเทอร์โบ งับๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 สิงหาคม 2009
  3. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    ชื่อจริง torretto คับ..จำกันได้ป่าวเอ่ย อิอิ

ชื่อเล่น...

นึกไม่ออกง่ะ 555+

4. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ชื่อนี้เลยคับ น้อง รักคุณ ชื่อจริง น้อง รักชคุณ

5. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ชื่อ หลินปิง เอ้ย สปูน

Joice++Jum

6. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เอา Tomei ครับ ยุ่นดี ชื่อเล่น Toda ละกัน

7. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0
    ฟูราอิครับเป็นชื่อของคอนเซ็ปคาร์ค่ายหนึ่ง เท่ดี

8. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    เอา Massa กับ ชื่อเล่น Skunk

9. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เลือก ชื่อจริงข้อ 1 ครับ ชื่อเล่นแล้วอแต่เจ้าของ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้