2Lจะเซตโบจำเป็นต้องเปลี่ยนลูกสูบมั้ยครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Nong Lopuri., 20 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nong Lopuri.

Nong Lopuri. New Member Member

126
    0
    0
    ถ้าจะเซตโบไม่ใหญ่มาก จะต้องเปลี่ยนลูกสูบเป็นลูกเทอร์โบมั้ยครับ

2. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    อัพ รอเซียนดีเซล

3. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    รอเซียนเป็นเพื่อนจร้า

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ไม่รู้เหมือนกันครับ Up Up ให้ครับ

5. Belle gti

Belle gti New Member Member

442
    6
    0
    จะเซตโบอะไรอ่ะครับ

เท่าที่ทำๆกันก็ไม่ได้เปลี่ยนน่ะครับ

แต่มันจะบูสต์สูงๆกับเหยียบแช่นานๆไม่ค่อยได้

ฝาสูบมันจิแตกออ่ะครับ

ถ้าจะให้ดีอินเตอร์สักใบก็ดีครับ

ถ้าจะเปลี่ยน ก็ใส่ไส้ในของ 5L ก็ได้ครับ

(ถ้าจำไม่ผิดน่ะครับผมก็ไม่ค่อยรู้อะไรเท่าไรครับ)

รอเซียนตัวจริงดีฟ่าครับ อิอิ

6. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    บูทไม่เกิน 20 ใส้เดิมๆได้ครับ

แต่เกินกว่านั่นเปลี่ยนจะดีกว่า หล่ะก้อ ทำตาน้ำใหญ่หน่อย

7. fiat007

fiat007 New Member Member

949
    5
    0
    ดันไปความรู้ทั้งนั้น

8. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ตามนั้น

9. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  10. AoFChen

1,851
    16
    0
    เซต ยังๆ เชียร์หน่อยชาวดีเซล

เดียวเค้าจะเปลี่ยนใจไปวาง เจ อิอิ 55+

11. Nong Lopuri.

Nong Lopuri. New Member Member

126
    0
    0
    ลังเล อยู่เมื๋อนกันครับว่าจะกลับไปกินเจเมื๋อนเดิม รึจะเซตโบดี(งบน้อย ต้องคิดหนักหน่อย ) ขอบคุนที่ให้คำแนะนำนะครับ

12. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    ไส้เดิมๆก้อพอได้ครับ...ผมว่าที่จำเป็นเฟืองท้ายครับ เฟืองท้ายเดิมๆหมดไวมาก อย่าลืมเจาะวาวล์น้ำด้วยนะครับ

13. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ตามข้างบนว่ากันเลยคับ

14. AoFChen

1,851
    16
    0
    ช่ายเลย เจาะ ตาน้ำ(แบบ 2Lใส้แตก)ล้อเล่งๆ อิอิ ว่าด้วยหล่ะ อิอิ

15. Belle gti

Belle gti New Member Member

442
    6
    0
    ผมยังไม่ได้เจาะเลยตาน้ำ

ว่าจะติดแอร์ในห้องเครื่องอยู่

เผื่อจะช่วยได้ ๕๕

อิอิ

16. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    ฮ่าๆๆๆ ประสบการณ์ครับ ออฟ ลองดูซิจะได้มีประสบการณ์ :D:D

17. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    แรงๆกันไปครับ....

18. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    อยู่ที่ NEED คัฟ

ว่าแค่ ไหน

ทำเพื่อต้องการอ่ะไร...........

19. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ไม่ต้องเปลี่ยนหลอกครับ เดียวมันจะโผล่มาให้เปลี่ยนเอง อ่ะ
    ล้อเล่นครับ

20. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    มาอัพให้ครับ

21. Nong Lopuri.

126
    0
    0
    ผมใส่เฟืองนิสสันcedric อยู่พอได้มั้ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้