อยากเข้ามากครับทำงัย

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย armba, 20 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. armba

armba Guest

0
    0
    0
    พยายามมาเปนเวลานานแล้วแต่ก้อไม่ได้อ่ะสมัครยังงัยครับ
    รถผม สีแดง วิ่งเส้นรามอินทราทุกวันครับ
    ชื่อ อาร์ม เรียนอยู่ พระนครครับ
    แนะนำผมหน่อยนะครับหรือก้อนี่
    [email protected] คับ

2. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    หากสะดวกเข้ามา meeting กันก่อนเลยก็ได้ครับ

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=659595

เรื่องสมัครเดี๋ยวค่อยมาดูๆไปว่าเป็นเพราะอะไร :D:D:D

ยังไงก็ขอต้อนรับสู่ club Si นะครับ

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ^
    ^
    ^
    โอ้...ลูกพี่ใหญ่มาต้องรับเอง คนแรกเลยครับ
    มา มีท เลยครับ สบาย สบาย

4. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ยินดีคับ

5. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ไม่ค่อยว่างเหรอคับพี่สิทธิ์ ไม่เจอหลายมีทเลย ครั้งนี้มาป่าวครับ

Joice++Jum

6. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0
    ^
    ^
    ^
    ^
    งั้นต้องมามีทติ้งด้วนเรยยยครับพี่น้องครับ พี่ใหญ่ 2 ท่านมารับก่อนเลยย

7. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ยินดีต้อนรับนะครับ
    วิธีสมัครสมาชิกRCwebนะครับ ลองดูด้านบนๆ ที่เป็นแทบสีแดงๆ จะมีเขียนว่าสมัครสมาชิก ก็กดที่นั้นแล้วทำตามขั้นตอนไป
    วิธีสมัครสมาชิก Si ลงชื่อเบอร์โทร ไว้ตามกระทู้โทรศัพท์สมาชิก เข้ามาพูดคุยกันบ่อย ถ้าว่างก็มามีทติ้งกัน เท่านั้นแหละครับ

8. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ยินดีต้อนรับนะค่ะ เข้ามาตอบกระทู้ สมุดโทรศัพท์และวันเกิดด้วยนะค่ะ

วันพรุ่งนี้มีมีตติ้ง ก็เข้ามาพบพวกเราได้เลยค่ะ วาเองก็อยุ่เลียบทางด่วนค่ะ

ถ้าเจอกันก็ทักทายได้ค่ะ ด้านข้างสติกเกอร์ ClubSi ด้านหลัง Wakita ฮาๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้