ตำนาน Rover เมืองไทย (โอม โรเวอร์คลับ เปิดมากี่ปีแล้ว จ๊ะ) (รุ่นแรกๆมีใครบ้าง อะ) (เริ่มมีเบาะแส)

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย ttsoft, 25 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    ตำนาน Rover เมืองไทย (โอม โรเวอร์คลับ เปิดมากี่ปีแล้ว จ๊ะ) (รุ่นแรกๆมีใครบ้าง อะ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 สิงหาคม 2009
  2. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ร๊ากน๊ะ จุ๊ฟ ๆ

3. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เกิดไม่ทราบ ผมเข้ามาตอน พย 05 ตอนนั้นทราบมาจากการได้รู้จักเพือนคนนึ่งที่ใช้ mr2 แนะนำมาก็เลยเจอ
    โรเวอร์คลับ งับๆ

4. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    คัย เปนคนแรกๆ มั่งน้า !!!

5. ttsoft

632
    1
    0
    ไม่รู้ ตามหาอยู่

6. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    แล้วถ้าเคยขับมาตั้งแต่ปี2539ได้ไหมพี่

แล้วถ้าผมเคยขับให้เจ้านายตั้งแต่ปี2539ได้ไหมพี่
    สีแดงภายในสีครีมเครื่องพังมา1ครั้งลงเครื่องฮอนด้า:D:D
    ขายทิ้งไปเกือบ7ปีแล้วมั้ง....

7. ttsoft

632
    1
    0
    เอาที่พี่เขามาตั้งคลับสิ

8. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    คนแรกก็คงเป็นประธานคลับแหละครับ วิทคุง ตอนที่ผมเข้ามาเล่นแรกๆเลย ก็เจอสี่ห้าคน คือ วิท โอม พี่เจมี่ พี่เอ แล้วก็มีตาผุย แต่แกไม่ได้regis อ่ะครับ :) ฟันธงครับ วิท โอม รุ่นแรกแก่สุด 55 < แต่ดันหนีไปซบ MR ซะแว้วทั้งคู่เลย>

9. ttsoft

632
    1
    0
    เริ่มมีเค้าโครง เจ๋ง

10. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    คับ ยุคแรกๆก้อน่าจะมีสามท่าน ตามชื่อมุมขวาล่างของ screen เลยคับ
    เป็นผู้ดูแลบอร์ดด้วย
    wewit ดูแลบอร์ดช่วง 8โมงเช้า ถึง 4โมงเย็น:cool:
    น้องปุ๋ม ดูช่วง 4โมงเย็น หลังเลิกเรียน ถึง เที่ยงคืน:rolleyes:
    โอมมี่ รับช่วงต่อ เที่ยงคืนถึง 8 โมงเช้า (บางทีควงสองกะ แบบTG เลย)แฮ่ๆๆ:)
    เท่าที่ทราบมาแบบเดาๆ ก้อเท่านี้คับบ:eek::eek::eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้