ปีนี้ยังไม่ได้ลงหนังสือรถกันเลยนิ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย green nv #032, 24 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    วันก่อนพี่นก NV FULL เปรยๆกับผมว่าน่าจะรวมตัวกันลงหนังสือรถ พอดีมีนิตยสารรถยนต์ติดต่อทางพี่นกมา

ตอนนี้ในคลับก็มี NV งามๆครบๆอยู่หลายคัน ผมเลยคิดว่าขอเสียงสมาชิกที่มี NV ในครอบครองที่
    พร้อมและยินดี จะสละเวลาไปรวมตัวกันเพื่อลงนิตยสารรถยนต์ครั้งแรกของปีนี้

ผมขอซัก 9 คันก่อนละกัน
    Pick Up 3 คัน - พี่นก NVFULL ละ 1 คัน
    Wingroad 3 คัน
    VAN 3 คัน - พี่X พี่เบิ้ม จัดให้หน่อยครับ

ขอให้จำนวนครบก่อน เดี๋ยวค่อยรบกวนพี่นกเรื่องติดต่อนิตยสารรถยนต์
    สถานที่ กับวัน เดี๋ยวค่อยว่ากันอีกที จะได้นัด meeting ช่วงกลางวันกันด้วย...:D

2. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    :)

รถจะเสร็จทัน ไม๊ เนี่ย

555

3. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ถ้า VAN ผมเสนอ

1.เบิ้มครับ
    -หน้าวิงโรดนอก,เครื่องSR20de,แอร์ดิจิ,Disc 4 ล้อ,รูฟและอื่นๆอีกเพียบ
    2.น้องโน๊ต
    - หน้าวิงโรดนอก,เครื่องSR20det,ล้อสกายไลด์,คอลโซนAirbag,รูฟและอื่นๆอีกเพียบ
    3.น้องเก่งถ้าทัน
    -หน้าวิงโรดนอก(ตากลม),ช่วงล่างก็ของแต่ง,รูฟและอื่นๆอีกเพียบ

ปล. ของผมไม่สวย ไม่เนียน แถมชุดแต่ง+อะไหล่ภายในรถหลายอย่าง เกือบจะเหมือนกับเบิ้มเลยครับ ไม่เห็นความแตกต่างของการแต่ง เด๋วมันจะเหมือนรถเดิมๆไม่ได้ทำอะไรมาเลย.................:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กรกฎาคม 2009
  4. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    ตามไปดูด้วยคนครับ ว่าแต่ หนังสือรถ ชื่ออะไรเหรอครับ

5. วันไหนครับ แจ้งด้วยได้ปะ ตื่นเต้นจังอยากไปร่วมด้วยครับ(ไปดูนะ เพราะรถยังไม่งามเลย)

6. รีบไปสั่งช่างเลย ให้ไวเลยนะครับ:)

7. ขอบคุณครับพี่xที่เสียสละตำแหน่งให้น้องๆได้ออกตัว 555

8. slimant

1,271
    4
    0
    รถพี่ X เนี่ยนะ ไม่สวย ไม่เนียน
    พี่เข้าใจผิดแล้วคับ
    รถพี่อ่ะ โครตเทพ คับ เข้าใจ ใหม่ด้วยคับ 555
    เอาชื่อรถพี่ลงแทนรถผม ด่วนคับ อิอิ

9. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    ถ่อมตัวกันใหญ่เลยนะ...:eek::eek::eek:

10. ผมว่าก่อนไปถ่ายจริง รบกวนพี่ๆขั้นเทพทั้งหลายเอารูปรถมาลงให้กับพี่น้องท่านอื่นที่อยู่ไกลๆไม่สะดวกมาชมเป็นขวัญตากันก่อนดีมั้ยครับ

พี่น้องท่านไหนเห็นด้วยกับผมก็มาช่วยกันโพสหน่อยนะครับ(อยากชมมากมาย)

11. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    พี่เป้ครับ วันไหนก็บอกนะครับ เด๋วไปดูด้วยคน

ตอนนี้ไปได้แระครับ มาทำงานป่าไม้ที่ประจวบ

คิดถึงครับพี่

12. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    วันไหนจะหนีเมียไปอิอิ ส่วนผมขอบาย(เนื่องด้วยยรถผมยังไม่สุดและก็เคยลงหนังสือแล้ว)แต่ส่วนตัวผมอยากเห็นสมาชิกคนที่ยังไม่เคยลงได้ลงมั้งครับ

กระบะ ผมเสนอ

1 พี่ไก่เนื่องด้วยประสบวิบากกรรมเหมื่อนผมครับตอนลง GTR ไฟล์หาย(ดันหายเหมื่อนกันตอนนั้นผมคิดว่ารถผมสมบูรณ์ที่สุดหลังจากชนมาก็ไม่เหมื่อนเดิมแล้ว เศร้าวะ) แล้วพี่ไก่ยังไม่เคยลงหนังสืออีกเลยถ้วยก็ไปสอยมาแล้ว วิ่งก็ไปกินเงินเค้ามาเยอะ(เอ้ยไม่ช่าย)ทำชื่อให้ คลับหลายครั้งแล้วงานนี้ผมขอดันพี่ไก่สุดตัวเลย

2 พี่นก เห็นตาตั้มบอกว่าครั้งนี้สวย มาได้เขียวๆๆๆอยากเห็นตัวเป็นๆๆอยู่

3 คิดไม่ออกเพราะไม่ได้ไป meeting นานแล้ว อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กรกฎาคม 2009
  13. pop-ja

2,068
    235
    0

ตรงข้างล่างรูปนี้ ข้อความดีนะนั้นรู้จักกันมาตั้งหลายปีคิดดีก็ครั้งนี้ อิอิ:D

14. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    อืมแอบมาชมครับ

15. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  16. lukmatulee

lukmatulee New Member Member

315
    2
    0
    ปูเสื่อรอชมครับ

17. Leodraspa

Leodraspa New Member Member

199
    8
    0
    แวนนี่ยังไงก็พี่เบิ้มคันนึงล่ะ รถพี่ x ไม่ลงหรอครับ
    พี่อ้วนล่ะมาไหม แล้วพี่เก่งอีกคันด้วยนะ
    ปล.จะไปดูด้วยครับพี่เป้

18. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    กระบะก็พี่ไก่หละครับ

อีกคันที่เชียงรายอะครับสีน้ำเงินแก้ว (ผมก็ยังไม่เห็นสักที)

ป๊อปเอ๊ย มีแต่คนพันธุ์ x เท่านั้นที่รู้กันรวมทั้งแกด้วย

19. didomon

2,380
    2
    0
    หนังสืออาไร ลงเมื่อไร อย่าลืมแจ้งพี่น้องชาว NV ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

20. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    :)ป๊อบเอ้ย ไปลงหนังสือกับพี่มั๊ยน้อง ไม่ต้องมีคนติดต่อมาหรอก ไปถึงที่เลยเดี๋ยวเราถ่ายกันเอง หนังสือพระน่ะ555:D

21. slimant

1,271
    4
    0
    เมื่อวันศุกร์ ประมาณ 6 โมงเย็น
    สวนกันที่ ชลบุรี ก่อนเข้า By Pass
    คิดว่าน่าจะใช่นะครับ
    เพราะเห็นสีเหลือง-ดำมาแต่ไกล
    ทักไม่ได้เพราะอยู่คนละเลน

วิ่งแถวนั้นบ่อยไม๊ครับ

22. pop-ja

2,068
    235
    0
    ไม่รู้ผมคนรักครอบครัว :D

23. pop-ja

2,068
    235
    0
    อิอิ ดีนะไม่อาชญากรรม :D

24. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
  25. ตกลงวันไหนอ่าครับ...

26. didomon

2,380
    2
    0
  27. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    อืม... แจ่มคับ ขอไปร่วมดูด้วยคับ นานๆรถสวยจะมารวมตัวกัน

ขอโหวตให้ รถพี่ไก่ ตาโน๊ต พี่เบิ้ม พี่เอ็ก พี่ป๊อบ พี่เป้ พี่นก (เอ๊ะรถพี่นกยังอยู่มั้ยคับ)

ที่เหลือนึกไม่ออกแล้วคับ

28. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0
    :).........บายครับ ไม่พร้อม ให้รถใหม่ๆๆได้ออกงานกันบ้าง..........:):)

29. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ตาป๊อบอย่าลืมมาเอากระจกมองข้างด้วยละครับ

30. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0
    ตาป๊อป อ่ะ รถท่านเสร็จทันไหม

ผมไม่รุ ผมไป ดื่ม หยั่งง เดียว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้