ซวยรับ Valentine Day...

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย greatnotgood, 15 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    เฮ้อ:cry: วันวาเลนไทน์ ทำงานอยู่ แม่โทรมา บอกรถถูกชน ซะงั้น อุตส่าห์จอดอยู่บ้านไม่ขับไปทำงาน
    เริ่มจากคนขับตัวต้นเหตุเมา ขับชนแท๊กซี่ แท๊กซี่ชนรถเต่า รถเต่าชนรถผม
    กลับบ้านมาดูกันชนบุบกับบางส่วนแตกออก เซ็งเลย แม่เล่าที่ซวยสุดคือรถเต่าขับไม่ได้เลย
    แถมเพิ่งออกจากอู่มาด้วย ซวยรับวาเลนไทน์จริงๆ

ยังไงก็ขับรถกันระวังๆน่ะครับ บางทีเราไม่ชนเค้า เค้าก็มาชนเรา ขอให้โชคดีรับวาเลนไทน์ทุกคนน่ะครับ
    ใครที่ไม่มีแฟนก็ขอให้มีแฟน ใครที่มีแฟนก็ขอให้มีแฟนมากขึ้นไปอีก

ปล. เจอภูมิที่พารากอนไม่รู้นัดกับใครรึเปล่าไม่ทันเห็น 555 (แซวเล่นน่ะ):)

2. P.Thidawan

P.Thidawan New Member Member

59
    0
    0
    :( ว้า!...แย่จังเลย..เสียใจด้วยน๊ะค๊ะเกรท ยังไงก็ขอเอาใจช่วยให้รถหายดีไวๆ และก็ไม่มีปัญหาอะไรตามมาอีกน๊ะ...

3. NingRover

NingRover New Member Member

83
    0
    0
    ซวยที่สุดเลย ไม่เป็นไร ซ่อมได้

4. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    ซวยจิงๆคับ ซ่อมเร็วๆน๊คับ

5. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    แหม พี่เกรท ก้นัด สาวไว้เหมือนกานปะ อิอิ
    รถพี่เกรทก้เอาออกจากอู่ด้ายมะนาน นะ คงจาเข้าอีกแล้ว 555

6. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    เราก็เจอน้องภูมิที่สยามด้วย ไช่ไหมภูมิ

7. NingRover

NingRover New Member Member

83
    0
    0
    ไปเจอกันได้ไง อยากไปมั่งอะ

8. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    เจอกานโดยบังเอินคับพี่หนิง

9. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    ขอให้รถหายไวๆ นะคับ เกรซ

10. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    พี่จะให้รถผมหายเลยหรือครับ 555

11. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ทำบุญเยอะๆอุทิศให้เจ้ากรรมนายเวรบ้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้