ไปเจอภาพนี้มา เลยเอามาฝากครับผม

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Bo Boo Phokhot, 24 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bo Boo Phokhot

Bo Boo Phokhot Guest

0
    0
    0
    ไปเจอภาพนี้มา เลยเอามาฝากครับผม

2. Cikgu At

Cikgu At Guest

0
    0
    0
  3. สเกิตร์ ร้านไหนอ่า

4. Bo Boo Phokhot

0
    0
    0
    สวยนะครับ เห็นเเล้วอยากได้หลังคาเเบบนี้มั้ง ^^

5. Ar Heng

Ar Heng Guest

0
    0
    0
    สีเหลืองกำลังอินเทรน อิอิ ^^

6. Nattanan Lapkaeo

Nattanan Lapkaeo Guest

0
    0
    0
    5555+เท่ๆๆๆ

7. สวยๆๆครับ ผม อยากได้กันชนหลังจังเลย กี่บาทไม่รู้

8. มันเป็นชุดแต่งของซีนิสครับ

9. ราคาเท่าไรครับพอรู้ไหมครับ

10. จะหามาใส่ให้ลูกชายซักชุด

11. ราคาเมื่อ2ปีที่แล้วอยุ่25000พร้อมสี

12. สมาชิกท่านไดอยู่ชลบุรีที่เคยเอารถไปทำที่ร้านps-modifycar ร้านทำดีไหมแพงป่าวครับ

13. ขอบคุณครับสำหรับขอมูล

14. Bo Boo Phokhot

0
    0
    0
    ราคาเเรงใช้ได้เหมือนกันนะครับนั้น เเต่ถ้าออกมาเนียบเเบบในรูปกะคุ้ม^^

15. Bo Boo Phokhot

0
    0
    0
    http://www.zenithautosport.com/CAR/NISSAN/NV_B/main NV.html ที่ร้านนี้ผมเห็นมีคันสีบรอนใส่ชุดเหมือนๆกันเลยนะครับเเต่ไม่รู้ราคา สวยๆ ทั้งนั้นเลยไว้ดูกันเล่นๆครับ

งานของซีนิสของเขาใช้ได้เลยที่ผเคยสั่งให้เพื่อนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้