ทาง MMTh เรียนเชิญ สมาชิกถาวรของชมรมทุกท่าน ร่วมงาน " Lancer Exclusive Party " / เสาร์ 22ส.ค.52 เวล

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 3 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ทาง MMTh เรียนเชิญ สมาชิกถาวรของชมรมทุกท่าน
    ร่วมงาน " Lancer Exclusive Party " / วันเสาร์ 22ส.ค.52 เวลา 13.30 น.

โดย มีข้อกำหนดของสมาชิก 3 ข้อ ตามเอกสารแนบครับ
    คือ อันดับแรกท่านต้องเป็นสมาชิกถาวรของชมรม (มีหมายเลขสมาชิกและตัวอักษรสีเขียว ครับ)
    ท่านใดสนใจ ให้ลงชื่อในกระทู้นี้

แล้วผมจะทำการตรวจสอบ รายชื่อ เพื่อทำการประสานงาน
    ไปยังฝ่ายการตลาดของ MMth ครับ :cool:

เอาเฉพาะสมาชิกท่านที่ไปได้จริงๆเท่านั้น
    ผู้ติดตามและผู้ลงชื่อเผื่อไว้ ไม่เอานะครับ

2. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ไม่มั่นใจว่าจะว่างในวันนั้นรึเปล่า..... ขอไม่ลงชื่อ เผื่อที่ไว้ให้ท่านอื่นละกันครับ

3. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ไอ้โรงแรมนี้มันอยู่แถวไหนอ่ะ น่าสนนะ ถ้าไม่ไกลไป จะได้ขอแรดด้วย

4. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    โรงแรมวี, กรุงเทพ (VIE Hotel)
    มาตรฐานโรงแรม: 5 Stars

สถานที่ตั้ง: Pratunam / Siam

ถ้าผมจำไม่ผิด มันอยู่ ถ.พญาไทย ตรงข้ามโรงแรมเอเชีย สะพานหัวช้างครับ
    ถ้ามาจากอนุเสาวรีย์ ผ่านแยกตัดถ.เพชรบุรี จะอยู่ซ้ายมือ เลยสถานีBTSราชเทวีมานิดๆ ข้างๆ Rock Pub

5. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    งานนี้ มีกิจกรรมอะไรมั่งครับ

6. petchyy

petchyy New Member Member

265
    2
    0
    กรรม

ผมเป็นสมาชิคยังไมถึง1 ปีเลยอ่า

ว่าแต่เค้าจะเปิดตัวแลนเซอตัวอีโว 10 ช่ายป่ะคับ

7. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    เห็นทางคุณกุ้งแจ้งว่า
    เป็นงานพิเศษ เฉพาะกลุ่มลูกค้า V.I.P ของ MMth ครับ
    หลักๆที่ผมเดา คงจะเป็นเรื่องแนะนำตัวผู้บริหารชาวญี่ปุ่นชุดใหม่
    และ เปิดตัว Lancer 2009 นะครับ

เพราะปกติทาง GM ชาวญี่ปุ่น ไม่ค่อยให้งบจัดอะไรพวกนี้เท่าไร
    ปกติจะจัดตามร้านอาหาร พวกงานแถลงข่าวมากกว่า
    ถ้ามีงบมาจัดงานระดับ V.I.P. สำหรับลูกค้าอย่างนี้ได้แสดงว่า ต้องเป็นงานพิเศษจริงๆครับ

8. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ถ้าเป็นสมาชิก ตัวหนังสือหมายเลข สีเขียวแล้ว
    ไปได้เลยครับน้องเพชร

9. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    สนใจลงชื่อเลยครับ
    1. ผม
    2. มาร์ช
    3. พี่ยี๊
    4. พี่โหน่ง
    5. พี่แก้ว

ป.ล. พี่โอ ฝากเชิญเพื่อนพวกกลุ่มพี่โม่ ด้วยนะครับถ้าแกว่าง

10. Erica

Erica New Member Member

208
    2
    0
    ดูที่ไหนครับพี่ตัวหนังสือสีเขยวอ่าครับ ถ้ายังไม่เป็นอยากเป็นถาวรบ้างทำไงครับ
    อยากเป็นสายเลือดอีโวไทยแท้ๆบ้างแล้วครับช่วงนี้พยายามไปให้ได้ครบทุกงาน
    ของคลับอยู่ครับ

11. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ดูสถานะสมาชิกได้ในนี้ครับ
    ไม่จำเป็นต้องมีอายุครบ 1 ปี ถ้าพี่ๆโหวตให้เข้าเป็นสมาชิกของชมรมแล้ว
    ก็จะได้รับ Run Number หมายเลขสีเขียว ครับ

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=396436

12. Erica

208
    2
    0
    ขอบคุณครับ เย้!ไปแน่นอนครับ

13. Erica

208
    2
    0
    ขอลงชื่อไปด้วยคนครับ

14. Fluid

1,214
    57
    0
    ไปก็ไป เอาลูกไปทิ้งไว้ที่ Paragon เราก็นั่งรถไฟฟ้ามาเจอนิ อยากไปดู New Lanser

ลงชื่อด้วยคนคร๊าบ

15. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    1. ผม
    2. มาร์ช
    3. พี่ยี๊
    4. พี่โหน่ง
    5. พี่แก้ว
    6. พี่นก
    7. น้อง Erica
    8. คุณกลด
    9. พี่โอ๋

ป.ล. ที่จอดรถทางคุณกุ้งแจ้งว่า อาจจะชันและวนหลายชั้นหน่อย เกรงว่าเอาอีโวไปกันชนหน้ารถอาจจะติดครับ
    ฉะนั้นไปรถไฟฟ้า หรือ เอารถอื่นๆไปแทนน่าจะดีกว่าครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 สิงหาคม 2009
  16. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    มีใครไปเพิ่มมั้ยครับ

17. 4G63T

4G63T New Member VIP

298
    1
    0
    ผมไปครับ

18. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    1. ผม
    2. มาร์ช
    3. พี่ยี๊
    4. พี่โหน่ง
    5. พี่แก้ว
    6. พี่นก
    8. คุณกลด
    9. พี่โอ๋
    10. ตั๊ม 63T
    11. อ๋อง

ป.ล. ที่จอดรถทางคุณกุ้งแจ้งว่า อาจจะชันและวนหลายชั้นหน่อย เกรงว่าเอาอีโวไปกันชนหน้ารถอาจจะติดครับ
    ฉะนั้นไปรถไฟฟ้า หรือ เอารถอื่นๆไปแทนน่าจะดีกว่าครับ

19. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    1. ผม
    2. มาร์ช
    3. พี่ยี๊
    4. พี่โหน่ง
    5. พี่แก้ว
    6. พี่นก
    8. คุณกลด
    9. พี่โอ๋
    10. ตั๊ม 63T
    11. อ๋อง
    12. ต้น
    13. เบียร์
    14. น้องแอ๋ม
    15 แจ็ค
    16. เต้ย
    17. คุณนพ
    18. พี่หมู
    19. ใหม่
    20. โก้
    21. พี่แพรว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 สิงหาคม 2009
  20. Fluid

1,214
    57
    0
    งั้นเอารถไปจอด สยามพารากอนดีก่า แล้วค่อยนั่งรถไฟฟ้าไปสบายดี อิอิ

21. Erica

208
    2
    0
    โรงแรมอยู่ใกล้พาราก้อนหรอครับ งั้นทำบ้างดีกว่ามีที่จอแล้ว อิอิอิ ขอบคุณครับ

22. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    ศุกร์ที่ 21 สิงหา ไปสัมมนาที่ หัวหิน ก่อน เช้าวันเสาร์เดินทางกลับ บ่ายๆเจอกันครับ อยากไปดูแลนเซอร์ ตัวใหม่ เหมือนกัน

23. kiva

kiva New Member Member

128
    1
    0
    ผมสมัครไว้ที่บอร์ดสมัครสมาชิกแล้วอ่ะครับ แต่ยังไม่ได้รับให้เข้าชมรมเลยอ่ะครับ อยากเข้ามากนะครับ

24. Fluid

1,214
    57
    0
    ตกลงนัดเจอกันไงเนี่ย หรือต่างคนต่างไป เข้าไปเจอที่งานเลยอ่ะ งงๆ...................

25. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    เจอกันที่ห้องจัดเลี้ยง เลยครับ

26. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    พรุ่งนี้เช้าผมไปแข่งบาสที่สวนหลวง ถ้าเลิกเร็วตามไปด้วยนะครับ
    แล้วตอนเย็นมีนอกรอบไหมเนี่ยครับ
    เดี๋ยวโทรหาพี่โอ๋อีกทีนะครับ ถ้าไปได้

27. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ติดธุระอะครับ เย็นๆ ค่อยเจอกันนะครับ

28. Auman

Auman New Member Member

29
    0
    0
    เมื่อคืนในงานเป็นไงบ้างครับ มีเปิดตัว อีโว x หรือเปล่า ถ้ามีใครถ่ายรูปไว้หรือเปล่าครับ

อู

29. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    เป็นงานเปิดตัว แลนเซอร์ ตัวใหม่ที่จะออกตลาดประมาณ กันยา ตุลา ครับ หลักๆในงานก็บอกสเปคสำคัญๆของตัวใหม่ เช่น เครื่องยนต์ MIVEC ที่ใช้ระบบวาวล์แปรผันทั้งด้านไอดี ไอเสีย เครืองยนต์มี 2 รุ่น คือ 1.8 กับ 2.0 ใช้น้ำมัน E 85 ได้ เกียร์ ออโต้ตัวใหม่ CVT 2 ไม่มีเกียร์ธรรมดา ขนาดของโช๊คอัพ+เบรค ใหญ่กว่าแลนเซอร์รุ่นก่อน มี 5 สี คือ ดำ เทาดำ บรอนซ์เงิน บรอนซ์ทอง อีกสีจำไม่ได้ แต่ที่แน่ๆ ไม่มีสีขาว ครับ ราคาประมาณ 1 ล้านนิดๆ ตัวเป็นๆไม่ได้เอามาโชว์ การจัดงานครั้งนี้เหมือนอยากรู้ Feedback และความต้องการของผู้ใช้ แลนเซอร์ว่าต้องการออฟชั่นอะไรบ้าง

บรรยากาศในงาน ครับ

30. Erica

208
    2
    0
    ว้านึกว่าจะมีรูปพริ๊ตตี้ มีแต่รูปคนแก่
    ฮา............ฮา..............ฮา............ฮา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้