มีของเล่นจากอเมริกา มาให้น้อง EG EK ดูครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย LADDER 49, 22 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LADDER 49

LADDER 49 New Member Member

58
    7
    0
    เป็นของซีวิค ครับ ใครเคยเห็น เคยใช้แล้ว ขออภัยด้วย (มือใหม่ครับ)
    ภาษาช่างไทย เขาเรียกว่าอะไร ไม่ทราบ แต่ที่อเมริกา เขามีแบบแต่งขายด้วย

รูปแรก แบบสไตล์เดิมๆ (แต่งแบบเดิมๆ แค่เปลี่ยนสี)

รูปนี้ เป็นของแต่ง เต็มรูปแบบ เป็นโลหะครับ ใช้กันจนลืมไปเลย

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ชุดละเท่าไรครับ

3. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    ประมาณว่าแข็งกันให้เอวยอกกันไปเลยว่างั้น

4. เชิญไปโพสในบอร์ดซื้อขายจะเหมาะสมกว่านะครับ

ป.ล. มันมีมาตั้งนานแล้วนะ ทั้งสองแบบเลย แบบแรก
    ไม่เท่าไหร่ แบบที่สอง ทั้งแข็ง ทั้งดังเลยล่ะ

5. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ยูรีเทน VS บอลจ๊อยซ์ :D

6. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    น่าสนน่ะ......

7. MOOZAA

MOOZAA Member VIP

418
    15
    18
    แข็งเป๊กแน่ๆ..

8. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    ท่าจะ แข็งน่าดู

9. ฅนก่อสร้าง

ฅนก่อสร้าง New Member Member

329
    15
    0
    บูชอาร์มหลัง เห็นของบ้านเราทำ ก็โพลีเฟล็กไงครับ

ของนอกก็ Energy

ส่วนแบบจ๊อยท์ บ้านเราก็ Ort ไงครับ

มันมีมาตั้งนานแล้วละครับ

จะเอามาขายหรือครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้