4มีนาคม มีแข่ง Catch up Gym.................เลื่อนนแล้ว!!!!!!!!!!!

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Super Colt, 20 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ทางทีมงาน Motor Track โทรมาหาเมื่อเช้าแจ้งว่า วันที่4มีนาคม จะจัดแข่ง Catch up Gymkhana ครั้งที่3 ที่สนาม BRC คาสมัคร 500 บาท กติกาเหมือนเดิม รุ่นเหมือนเดิม มือเก๋าทั้งหลายให้ลงโอเพ่นหมดนะ เริ่มงาน 8 โมง ใครไปสายอดแข่ง ช่วยกระจายข่าวด้วยนะค้าบบบบ :D :D

ไปล่ะ :cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 กุมภาพันธ์ 2007
  2. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
  3. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ไปเดียวคนได้หรือเปล่าครับไม่รู้ว่ารถเสร็จทั้งหรือเปล่านะอยากไปมาก

4. NeS_T_Doors

NeS_T_Doors New Member Member

86
    0
    0
    อยากไปด้วยได้เปล่าครับพี่บี พอดีรถทำสีเสร็จแว้ว :D :D
    แล้วผมจะลงรุ่นอะไร แบบไหนดีครับ (รถมันไม่แรงครับ) :eek: :eek:

5. pom_mk1

pom_mk1 New Member Member

85
    4
    0
    น่าจะได้ไปนะ จะพยายามตื่น แต่เลิกกี่โมงหว่า ถ้าจบกันเย็นคงไม่ไหว ถ้าจบเที่ยงหรือบ่ายกว่าๆ จะได้กลับมานอนต่อ

6. beer-ef

beer-ef New Member Member

75
    2
    0
    ไปด้วยครับ

7. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    รถตรูจะเส็ดทันมั้ยน้อ...ถ้าไม่เส็ด พี่คนตัวใหญ่ๆ จะมีรถให้ยืมมั้ยน้อ...:D

...แบบนี้ค่อยครึกครื้นขึ้นมากันหน่อย...อิอิ มอเตอร์แทรก จ๊าบบบๆๆๆๆ

ปล. เห็นทีมงานที่โทรมาบอกว่า รุ่นอาจจะเป็น รุ่น ธรรมดาขับหน้า และ หลัง กับรุ่นโอเพ่นนะ...ใช่ป่าวหว่าพี่บี...:)

8. COROLLA BOY

507
    1
    0
    พี่ๆ..............best ว่าพี่ต้องดูแลสุขภาพหน่อยนะคับ:hail: ระวังเป็นลม:cheer2: อิอิ :D :D :D

9. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    มีนัดไปฟังเครื่องเสียงอ่ะ ไม่รู้จะเอางัยดีอ่ะ เลือกไม่ถูก:p

10. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    ติดคุมสอบเอ็ นอ่ะคับพี่น้อง

11. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ไปได้ทุกคนครับ งานนี้เขายินดีต้อนรับทุกคนครับ :D

คงไม่เย็นหรอกพี่ เพราะต้องจัดดริ๊ฟต่ออ่ะ :D :D

ให้ยืมได้ แต่ขับได้ป่าว รถมันแรงมากนะ อิอิ :D :D เรื่องรุ่นไม่ทราบครับ ไม่ได้สนใจเพราะไงก็อยู่โอเพ่นอยู่แล้ว ส่วนน้องๆที่อยากทราบ ไปดุกติกาวันงานเลยครับ หรือโทรสอบถามทาง Motor Track เลยครับ ใครมีเบอร์ติดต่อก็ลงไว้ให้หน่อยครับ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กุมภาพันธ์ 2007
  12. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    ไปด้วย

ถึงคนขับ starlet นะครับ ถ้าไม่ว่างหรือรถไม่เสร็จไม่ต้องไปก็ได้ครับ เพราะผมขับตามไม่ทันสักที :D :D

13. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    ok รับแซ่บ เจอกัน มันส์แน่นอน
    อิอิ อุอุ อะอะ
    :D
    [email protected]

14. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    :D :D :D

15. White Fit Spoon

White Fit Spoon New Member Member

34
    0
    0
    มือเก่าเเต่รถเดิมลงรุ่นไหนหล่ะเพื่อบี

16. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    ไปด้วยอย่างแรง อิอิ

17. COROLLA BOY

507
    1
    0
    มีไครให้ยืมตังซื้อยางบ้างอะคับ ตังหมดเพราะเกียร์แตกอะ :cry:

18. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    มีรุ่นขับหลังด้วย น่าเล่นจัง..

19. NeS_T_Doors

NeS_T_Doors New Member Member

86
    0
    0
    ไปด้วยคร้าบบบบ ดีใจจังรถเสร็จแล้ว :D :D :D :D

20. pom_mk1

pom_mk1 New Member Member

85
    4
    0
    ลุงไฮเตอร์ รุ่นขับหลังเหมือนกัน วิ่งขำๆ ด้วยกันนะ

21. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ลุงๆ ทั้งสอง ก็ลงโอเพ่นนั่นล่ะคร๊าบบบ...รวมหมด....อิอิ :D

22. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0
    แล้วขับ 4 มือใหม่ไปลงไหนล่ะครับผม

23. Super Colt

2,980
    11
    0

เขามีแต่ขับหน้า ขับหลัง ขับ4ก้ต้องลงโอเพ่นดิ :D :D

ว่าแต่เมื่อไหร่เขาจะออกกติกาเนี่ย :D

24. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
  25. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ไปด้วยคนครับ.......อยากแข่งมานานแล้ว

26. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    ว่าไงว่าตามกัน ขำขำ
    แต่เด๋วรุ่นขับหลังรถจะน้อยนาาาา......

27. COROLLA BOY

507
    1
    0
  28. Super Colt

2,980
    11
    0
    ไม่ต้องรอแล้ว เลื่อนไปแล้ววว แต่ไม่รู้นะลองเช็คอีกทีแล้วกัน เพราะรู้จากคนอื่น ทีมงานไม่ได้โทรมาบอกเอง
    แล้วถ้ามีก็คงไม่ไปแล้วล่ะ อารมณ์เสีย :mad: :mad:

ดี จะได้ไปทำอย่างอื่นแทน

29. COROLLA BOY

507
    1
    0
    อ้าว!............เซ็งอะดิอุส่ารอ :p

30. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ไชโย รถยังไม่เสร็จ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้