(((นอกเรื่อง))) ชษ 9884 รถใคร???

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย มะลิลั๊นลา, 23 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    http://www.oknation.net/blog/singslatan/2009/08/17/entry-1

ขอความกรุณา เข้าไปดูลิ้งค์นี้หน่อยนะคะ

เผื่อเจ้าของรถจะเล่นบอร์ดนี้

เราอยากถามว่า คุณ ทำแบบนี้เพื่ออะไร คุณไม่สงสารเค้าบ้างหรอ ถ้าเค้ามีความผิด ความผิดของเค้าร้ายรายขนาดถึงจะต้องลงโทษแบบนี้เลยหรอ

คุณทำแบบนี้มีความผิดนะ ข้อหา ทารุณกรรมสัตว์ ติดคุกได้ด้วย

ขอบคุณนะคะที่เข้ามาดู

1. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    น่าสงสารจริงๆ คับ

ใจร้ายมากนะครับ...คงไม่ได้อยู่ใน Hlc เพราะคนใน Hlc คงไม่มีใครจิตใจแบบนี้หรอก

แจ้งความเลยครับ หลักฐานมีขนาดนี้

2. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    แม่งเลวจริงๆ ทำไปได้งัย

3. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    ทำไปเพื่ออะไร

งง จิงๆๆ

สุนักก้อเหมือน เพื่อนของ มนุษย์ น่าสงสาร

4. ^Now_HYBRID^

^Now_HYBRID^ New Member Member

4,656
    2
    0
    แม่มเลวจิงๆ...มันไปทำไรให้เนี่ย

5. Gasim

Gasim New Member Member

110
    2
    0
    น่าสงสารจริงๆ คับ

6. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

เค้าอาจจะมีเหตุผลอะไรซักอย่างซึ่งเราไม่รู้

แต่วิธีการนี้ ยังไงก็ไม่สมควรครับ

ทำอย่างงี้ รอรับผลกรรม ยังไงก็ต้องเจอแน่ๆ

อายุวันโนสุขังภารัง. = ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน (มั้ง)

7. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    คงไม่ได้อยู่ในคลับนี้แน่นอนครับ

นิสัยเสีย แบบนี้ทำเพื่ออะไร ลองเปลี่ยนกันซิครับ

ให้คนขับมาเป็น แล้วให้หมาไปขับ

ลองคิดดู พอดีผมเป็น คน รักหมา ด้วยซิครับ

8. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ไอ้พวกไม่มีสมอง ไม่รู้จักถึงความเจ็บปวดของคนอื่น..........เลว

9. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ไม่รู้จะใช้คำพูดอะไร ด่าพวกคนใจบาป หยาบช้าพวกนี้เลยอ่ะคับ
    คนแบบนี้ไม่มีในคลับของเราแน่นอนคับ

10. PaE_D4D

PaE_D4D New Member Member

231
    12
    0
    โหดร้ายจริงๆเลยครับ ทำกันได้เนอะ

11. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    เวรกรรม มีจิงนะคับ

ไม่น่าทำเลย ..... T_T

12. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    คลับนี้มีแต่คนใจดีคับ

13. Nong Lopuri.

Nong Lopuri. New Member Member

126
    0
    0
  14. ได้แต่สงสารน้องหมา :cry:

15. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    มาดูอีกที...แม่งเลวจริงๆ ชาตหน้าให้มันเป็นหมาแล้วเจอแบบนี้บ้างเถอะ...

16. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    คลับนี้มีแต่คนมีน้ำใจ คนแบบนี้ไม่ใช่คนใน HLC ครับ

17. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ทารุณ

18. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    โหดร้ายจิง ๆ
    ทำไมต้องทำกันถึงขนาดนี้เนี่ย

19. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    มันทำได้ไงง่ะ
    โคตรเลวเลย

20. Belle gti

Belle gti New Member Member

442
    6
    0
    เค้าใช้อะไรคิด

แล้วถ้าเค้าโดนแบบนี้บ้างหล่ะ

ถ้าไม่ตายก็คงจะรู้สึก เวรกรรมมันมีจริงๆน่ะ

21. สักวันมันคงโดนรากบ้าง

22. powerone9

powerone9 New Member Member

139
    1
    0
    ทำเกินไปแล้วครับถึงจะเป็นหมาก้อเหอะ เจอทะเบียนนี้เมือไรน่าเอาหินปาจัง

23. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    เวรกรรม มีจริงครับ

24. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    น้องหมา มันก้อมีชีวิตเหมือนกานน่ะ สงสารจิงๆเลย

25. ไอ้เสือบุก

ไอ้เสือบุก New Member Member

515
    4
    0
    สมควรโดนประจานแล้วครับ คนแบบนี้

ผมเองบางครั้งก็รำคาญหมาบ้างเหมือนกัน เวลาที่มันสร้างความรำคาญให้ แต่ว่าผมไม่เคย

ใช้วิธีชั่วๆแบบนี้ ดูแล้วไอ้คนทำมันก็เหมือนจะไม่ใช่คนซะด้วย เก๋าหมา เลวได้ใจ

26. เลวยากจะหาอะไรมาเปรียบ สะเทือนใจมากครับแบบนี้

27. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    เค้าคงทำความผิด แต่ไม่น่าลงโทษเค้าอย่างนี้เลย

28. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    โคตรเลวเลยคับ
    มันทำได้ไง ลำพังผมว่าจูงที่คอ มันก็คงจะเจ็บแล้วอ่ะคับ
    นี่มันเอารถลาก
    จิตใจมันทำด้วยอะไรคับ
    ทั้งไอ้คนขับ และไอ้คนนั่งหลัง

29. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    กรรมลิขิต แน่นอน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้