มาแชร์ประสบการณ์เล็กๆน้อยๆครับ มีใครบ้างที่ชอบวางขวดน้ำไว้ตรงที่วางแก้ว ผมละคนนึง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Chanapume Khantahut, 9 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    มาแชร์ประสบการณ์เล็กๆน้อยๆครับ มีใครบ้างที่ชอบวางขวดน้ำไว้ตรงที่วางแก้ว ผมละคนนึง เรื่องคือ ขวดน้ำ มันดันไปโดน สวิตช์ไฟสปอร์ทไลท์(ของผมต่อแบบ ไม่ต้อง บิด ON ก็เปิดไฟสปอร์ตไลท์ได้ แต่ไม่รู้ว่าที่ถูกต้องแบบนี้รึปล่าว) เปิดไฟค้างไว้ พอกลับมาอีกที่ แบตหมดเกลี้ยงเลยครับ ...... สรุปคือเข็น กระตุก เพื่อติดเครื่องครับ 555+ เล่นเอาเหนื่อยเลย

1. เกิดจากความที่รีบ และไม่ได้ดูให้ดีก่อนลงรถครับ..... ดีนะยังมีคนมาช่วยเข็น คนไทย น้ำใจดีครับ

2. Llboozzer Clubll

Llboozzer Clubll Guest

0
    0
    0
    คนไทยมีน้ำใจ ^^

3. Bo Boo Phokhot

Bo Boo Phokhot Guest

0
    0
    0
    เข็นๆ ครับ สนุกๆ ^__^

4. Tomorn Pukesorn

Tomorn Pukesorn Guest

0
    0
    0
    ของผมไล่ฝ้าครับ บ่อยๆ เหมือนกัน

5. ดีเลย ออกกำลังกาย อิอิ

6. Nuttza Manytech

Nuttza Manytech Guest

0
    0
    0
    ชอบรถเกียร์กระปุก ก็ดีแบบนี้ เข็นกระตุกเอาได้ ออโต้หมดสิทธิ์ อิอิ

7. เกียร์กระปุกนี้แหละ สะใจเวลาขึ้นดอย ปาดหน้าปาดหลังได้ โดยไม่ต้องรอ รอบ อิอิ

8. Nuttza Manytech

Nuttza Manytech Guest

0
    0
    0
  9. เห็นด้วยครับ

10. John Solar

John Solar Guest

0
    0
    0
    มาทำที่วางแก้วตรงช่องแอร์กันดีไหม

11. ทำยังไงอ่าครับ...

12. John Solar

John Solar Guest

0
    0
    0
    มีที่วางแก้วของโตโยต้าวีโก้ขาย ลองเอามาทำดูไหม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้