NV Club meeting วัน : เสาร์ที่ 11 มิถุนายน 2554 เวลา : 19.00น. เป็นต้นไป สถานที่ SD...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Thit Nv, 7 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thit Nv

Thit Nv Guest

0
    0
    0
    NV Club meeting
    วัน : เสาร์ที่ 11 มิถุนายน 2554
    เวลา : 19.00น. เป็นต้นไป
    สถานที่ SD หมูกระทะ & ซีฟู้ด สาขารัตนาธิเบศร์ เลขที่ 79/24 ม.3 ต.บางรักน้อย อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000 (ก่อนถึงซอยท่าอิฐ)

วัตถุประสงค์ : พบปะสังสรรค์พูดคุยดื่มกิน

แผนที่ :

2. ไม่ต้องล้างรถกันไปนะครับ แถวนั้นเยินมากถนนนะ

3. Ake Carib

Ake Carib Guest

0
    0
    0
    หน้าบ้านผมเลย งานนี้ไม่พลาดแน่ครับ

4. Llboozzer Clubll

Llboozzer Clubll Guest

0
    0
    0
    อดไปเยย Y^Y

5. Ton Nv

Ton Nv Guest

0
    0
    0
    ไปกับพี่ธิตไปป่ะ......ไม่มีรถไปอ่ะครับ

6. John Solar

John Solar Guest

0
    0
    0
    ไปมาแล้ว น้องๆมาช้าพี่อิ่มแล้วเลยแอบไปฉี่ที่ล้อทุกคันเลย

7. John Solar

John Solar Guest

0
    0
    0
    ชอบคันขาว กะคันสีเทานะ เดี๋ยวพี่หาแวนมาทำบ้างดีกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้