MR2 มีABSทุกคันรึเปล่าครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย AraRick, 15 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AraRick

AraRick New Member Member

78
    1
    0
    พอดีสงสัยว่าABSนี่MR2มีกันทุกคันรึเปล่าครับ แล้วคันที่ไม่มีสามารถไปหาใส่ได้ไหมครับ

2. yoMR2

yoMR2 New Member Member

7
    0
    0
    MR2 ของผมก็ไม่มีนะครับ แต่ถ้าเป็น200sx ใน สมัยมีแล้วครับ

3. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ค้าบ เอิ๊กๆๆๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 สิงหาคม 2009
  4. ABS ครับ อาร์ม ไม่ใช่ airbag

ไม่ได้มีทุกคันครับ น้อยคันที่จะมี แต่คันที่เป็น turbo แท้ มีชัวร์ๆ

5. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ของผมไม่แน่ใจ ว่ามันคือ ABS หรือเปล่าอะครับ เพราะมันมีคล้ายๆสายอะไรก็ไม่รู้ แต่โดนตัดออกไปเรียบร้อยโรงเรียนจีนแระ โดนตัดออกไปทั้งสี่ล้อเลย เหอๆๆๆ

6. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    รถป่มมี ๆ
    เย้ ๆๆ ๆๆ

7. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    เอ....รถผมเทอร์โบแท้ทามมายไม่มีหว่า

ฟ้อง ส.ค.บ. เลยดีมั้ยคับ

8. อ่า.......เจ้าของเก่าถอดออกป่าวครับ เห็นจิ๊บก็เอาออกเหมือนกัน บ่นว่าเบรคไม่อยู่ :D

9. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ของผมก็ไม่มีครับ แต่ไม่ได้ซีเรียสอะไรที่มันไม่มีครับ

10. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    รถผมมีครับ แต่แค่ใส่ตัวบีบท่อแป็ป ปิดไว้ครับพี่ยอด
    เพื่อปิดการทำงานครับ มีabsแล้วมันไม่ได้ดังใจ อิอิ

11. biw_unzenn

biw_unzenn New Member VIP

635
    2
    0
    ผมมีคับ ใช้ได้ด้วยคับ งง....................

12. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    ของผมมีถอดออกไปแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้