ชนอีกแล้ว 555+

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย pithbull, 16 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pithbull

pithbull New Member Member

144
    4
    0
    คันนี้ชนมา 3 ครั้งแล้วคับ

มีวิธีไหนแก้เคล็ดได้บ้าง

เอาวิธีแบบไสยศาสตร์ก้อได้

ซ่อมเหนื่อยล่ะ

2. Manky black

Manky black New Member Member

202
    2
    0
    เศร้าคับ เห็นใจ สู้ๆนะใจเย็นๆ

3. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    สู้ๆ ถ้าส่วนตัวเรานะ เชื่อดวงส่วนนึง แต่ว่าตัวเราเองก็สำคัญ

ยังไงๆก็สู้ๆ นะ ขอให้เสร็ดเร็วๆน้าาา เด่วจะรีบลงรูปให้ดูๆ ^__^

4. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    สู้ๆ ถ้าส่วนตัวเรานะ เชื่อดวงส่วนนึง แต่ว่าตัวเราเองก็สำคัญ

ยังไงๆก็สู้ๆ นะ ขอให้เสร็ดเร็วๆน้าาา เด่วจะรีบลงรูปให้ดูๆ ^__^

5. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    คงได้แต่บอกว่าหายใวๆ น้า ส่วนตัวแล้วเชื่อเรื่องโฉลกสีเพื่อความสบายใจมากกว่านะอยู่ที่ตัวเราเองก็อีกส่วนนึงอยู่ดี หุหุหุ

6. pithbull

144
    4
    0
    ขอบคุงคับ....

สำหรับทุกๆๆคำตอบที่หั้ยมาน่ะคับ

วันนี้ก้อจะเข้ารถเข้าซ่อมล่ะ...

เด๋วก้อคงสวยเหมือนเดิม...หุหุ

7. kitsada07

kitsada07 New Member Member

369
    2
    0
    แต่พี่ว่านะ ไปทำบุญซะบ้างก็ดี นะ ถ้าชน บ่อยๆอย่างงี้

ทำบาปมากันเยอะแล้ว ทำบุญ ถวายสังฆทาน บ้างก็ดีนะ

อิอิอิ มห้เจ้ากรรมนายเวร เขาเยอะๆ นะน้อง

8. neogod

neogod New Member Member

244
    9
    0
    ทำบุญกานดีกว่า

9. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
    กลับมาหล่อไวๆ คิคิ

10. pithbull

144
    4
    0
    กว่าจะหล่อได้หมดอีก43000

แย่เลยเรา

11. BiZarre@GoDs

1,503
    21
    38
    อ่านะสู้ๆวัยรุ่น :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้