ϟ ϟ ขอคำแนะนำ หลอดไฟตัดหมอกเหลืองๆหน่อยครับ H3 ใช้ของอะไรกันอยู่บ้างครับ ϟ ϟ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย abadahey, 18 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    ϟ ϟ ขอคำแนะนำ หลอดตัดหมอกเหลืองๆหน่อยครับ H3 ใช้ของอะไรกันอยู่บ้างครับ ϟ ϟ

อยากได้เหลืองๆสว่างๆ นอกจาก Xenon อะคับ รบกวนทุกๆท่านด้วยครับ :D:D:D

2. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    Osram All Season Super

3. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    ขอบคุณครับคุณ first ไม่ทราบว่าแพงมั้ยครับ เหลืองเลยใช่มั้ยครับ

4. AKE OSK113

AKE OSK113 New Member Member

3
    0
    0
    prolarg ครับ H3 เหลืองได้ใจ คู่ละเกือบ สองพัน

5. ผมซื้อที่คลองถม หลังอาคารศรีวรจักรอ่ะ

เป็นของไต้หวัน คู่นึง 180 บาท เหลืองซะใจ ใช้ทนด้วย เพราะใช้อยู่

6. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
    ผมใช้ยี่ห้อ Phillis น่าจะของไต้หวันนะครับ เพื่อนที่มหาลยขายอยู่เลยลองใช้ 55W ทนนานครับ :D

7. abadahey

2,753
    16
    38
    ขอบคุณทุกท่านครับ ผมลองสั่ง all season ของ osram มาลองดูครับ ราคาพอได้ ครับ polarg แพง แต่น่าจะดีจริงๆ ครับ งบไม่ถึง เหอๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้