เอารูป MR2 ถอดหัวได้มาให้ดูครับ เทพดี !!!!

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป., 15 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ดูแล้วเทพดีครับ เอามาแชร์ๆ ให้ดูกันเล่น ถอดหัวได้ด้วยอ่ะ :D

แก้ไขล่าสุด: 15 กันยายน 2009
  1. ภายในหนังชามัวร์เหมือนของพี่หนุ่มเลย แต่คนละสี :p

2. อันนี้กระจกมองข้าง ขายอยู่ใน web MR2 ที่อังกฤษ คล้ายๆ craft square แต่คงถูกกว่าเยอะ

3. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    How much คับพี่ยอด กระจกอ่ะ

4. รวมค่าส่งแล้ว 6-7 พันอ่ะครับโดยประมาณ

เออ....แล้ว craft square เท่าไหร่อ่ะครับ เป็นหมื่นเลยไหม ?

5. Graphic

Graphic New Member Member

181
    3
    0

เอ้ย น่าสนอะพี่ยอด ตอนนี้อยุ่อังกิดพอดี เวปไหนเอ่ยยย ฮี่ๆๆ

6. www.mr2.com อ่ะกราฟ

ลองดูในหน้า classified มีลงอยู่ แต่พี่ไม่ได้ save favorite ไว้อ่ะ ต้องลองหาดู จำไม่ได้ว่ากระทู้ไหน ;)

7. bymanshop

bymanshop New Member Member

95
    0
    0
    กระจกผมมีครับแต่ไม่ใช่เคปล่าห์ ทรงเดียวกัน 2000 บาท ครับจัดไปอย่าให้เสีย

8. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    น้องกล๊าฟ ได้เรื่องยังไงแจ้งด้วยนะ อิอิ เผื่อฝากมั่ง 5555 :D

9. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    พี่ยอดนี่ชอบเอาของแปลก ๆ มาให้พี่น้องเรามีกิเลสจิงๆงับ ๆๆ
    55555+

ป่มเห็นนี่ก้อชอบเลยงับ
    งานดูดีจิง ๆ งับ

10. ช่วงว่างจากงาน ผมก็ search ดูไปเรื่อยๆ อ่ะครับ เผื่อเจอของแปลกๆ สวยๆ งามๆ ถ้าไม่แพงก็จัดมาใส่รถตัวเอง ถ้าแพงก็ได้แต่มองอ่ะคร๊าบ :D

ปล. ช่วงนี้กำลังหาภายในเก็บสะสมไว้ก่อน รุ่นนี้ไม่รู้เป็นอะไร ชิ้นส่วนภายในหายากจริงๆ :sad:

11. tul_flip

tul_flip Member Member

51
    0
    6

สวยครับ น่าใส่

12. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้