เบาะหลัง Type-R

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย DekDee_sk8, 25 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DekDee_sk8

DekDee_sk8 New Member Member

191
    0
    0
    พอดีเห็นมีบางคนมีเบาะหลัง Type-R ไม่ทราบว่าเอาของตัวไหนรุ่นไหนมาใส่เหรอคับ
    ของ EK9 ใส่ได้ไหมเอ่ย ขอบคุณคับ :D:D

2. RedMonkey

RedMonkey New Member Member

55
    2
    0
    ของผมก็ใส่ออยุ๋ครับ เอาเบาะหลังของ Ek9 เลาะผ้าออกมาหุ้มใส่เบาะเดิมครับ
    :D

3. DekDee_sk8

191
    0
    0
    อ้อ...ใช้ผ้าหุ้มเบาะของมันนี่เอง แสดงว่ามันยกทั้งเบาะมาเปลี่ยนแทนไม่ได้เหรอคับเพราะผมก็ไม่เคยเห็นเบาะหลัง EK9 อิอิ ว่าแต่ผ้าหุ้มมันพอไหมคับเพราะเบาะหลัง Si มัน 60:40 นี่นา EK9 เป็นเหมือนกันไหมนี่ รบกวนผู้รู้หน่อยนะคับเพราะเปลี่ยนคู่หน้าเป็น SR3 ไปแล้วเลยอยากเปลี่ยนให้มันครบไปเยย :D:D

4. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    ของ dc2 น่าจะใส่ได้นะ ราคาไม่แรงด้วย
    ใน EG3D ยัดใส่กันได้ ถ้า Si ก็อาจจะ (ไม่แน่ใจนักนะครับ)

5. DekDee_sk8

191
    0
    0
    ขอบคุณงับ ว่าแต่เบาะ DC2 ใส่ได้จิงเหรอฮ่ะ - -*

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้