ถามราคาอะไหล่ tf06

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย aj anucha, 20 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    อะไหล่ tf06-1 เค้าจะมีแยกขายไหม พอดีเพื่อนผมว่าจะเปลี่ยนเฉพาะบู๊ชทองเหลืองอะครับ
    รู้สึกว่ามันคลอนๆได้เยอะ แต่ไม่รุน ไม่ทราบว่าราคาบู๊ชเท่าไหร่ ถ้าจะเอามาเปลี่ยนเองมีใครพอแนะนำได้บ้างครับ ซ่อมแล้วจะคุ้มแล้วทนเหมือนเดิมไหมครับ:D:D
    :sad:

2. Diesel Only

Diesel Only New Member Member

158
    2
    0
    เคยซื้อเปลื่ยนเหมือนกันครับ บู๊ชตัวนึง ประมาณ 2-300 ครับ ถ้าแกนไม่สึกกันรุนยังดีแหวนหลังน้ำมันไม่รั่ว ก็น่าซ่อมใช้ครับ :D

3. aj anucha

948
    1
    0
    แล้วเปลี่ยนยากไหมครับ ซื้อได้จากที่ไหน
    และเวลาประกอบต้องขันแน่นมากอย่างไง กลัวว่ามันจะไม่อยู่นะครับ ต้องเช็คปอนด์ด้วยไหมครับ
    อีกเรื่องนะครับ tf06 บู๊ชไม่ทนหรอครับ

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

25 - 30 กะลังสวย :D

5. aj anucha

948
    1
    0
    ไม่ล่ะคับ พี่บี f55 มารอแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้