Road Runner

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย nOxIeS, 20 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    ใครรู้จักเกมส์นี้บ้างครับ หลายๆคนน่าจะรู้จักนะ คือตอนนี้ผมอยากเล่นมาก แต่เคยเล่นตอนเครื่อง Family แต่เห็น PS2 มีออกเกมส์พวก Mario Rockman มาก้เลยคิดว่าน่าจะทำ Road Runner ออกมามั่ง อยากเล่นมากๆเลย PC PS1 PS2 ก้ได้ ใครมีช่วยรบกวนบอกด้วยนะครับ

http://www.youtube.com/watch?v=B66uC7tgzLA

2. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
  3. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
  4. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
    สงสัยจัง ทำไม ไคโยตี มันไม่เคยวิ่งไล่เลย ต้องหาอุปกรณ์เรื่อยเลย ทั้งๆที่ตัวมันเอง ไม่ว่า โร้ด รันเนอร์ อยู่ไหน มันก็ดักหน้าได้ตลอด แสดงว่า มันต้องวิ่งเร็วกว่าดิ ทำไมไม่คิดจะวิ่งไล่มั่งอะ

5. nOxIeS

650
    31
    28
    ขุดๆ สรุปไม่มีใครมีเลยหรอครับ อยากได้อยู่นะ -*-

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้