ช่วยแนะนำเรื่องวาวล์กับคลัชด้วยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย fook, 1 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. fook

fook New Member Member

6
    0
    0
    :cry:รถผมมาสด้าไฟวท์เตอร์เซ็ตโบแซด18ใช้ซักระยะวาวล์ดังพอตั้งวาวล์มาก็เงียบแล้วถ้าบูสต์มากก็ดังอีกเป็นปกติของรถติดโบว์เพิ่มหรือเปล่าวครับแล้วคลัชยกชุดทั้งหวีและผ้าคลัชของรุ่นเทอร์โบว์มาใส่กันได้เลยหรือเปล่าวครับเพราะของเดิมลื่นแล้วครับผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยครับขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำตอบครับ

2. Lสองร้อยSX

Lสองร้อยSX New Member Member

50
    3
    0
    เรื่องครัชผมว่าน่าจะใส่ได้นะครับแต่ต้องดูด้วยว่าบูสท์เท่าไหร่ ส่วนเรื่องวาล์วรอผู้รู้มาตอบอีกทีครับ:D

3. Hardy Boyz

Hardy Boyz New Member Member

48
    0
    0
    จานกดรู้สึกจะใส่ได้ครับแต่แผ่นครัชเฟืองไม่เท่ากัน

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    รอผู้รู้ด้วย

5. tOrKaaB

tOrKaaB New Member Member

203
    0
    0
    หวี 2 ชั้น คลัชผ้าผสม ok เลย ถ้าบูสเยอะมากคงต้อง คลัชก้อนทองแดง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้