กระจังหน้า สแตนเลส

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย oat_, 14 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oat_

oat_ New Member Member

5
    0
    0
    อยากทำกระจังหน้า สแตนเลส มั้งอ่ะคับ ไม่ทราบว่า พี่พี่ ไปทำกัน ที่ไหนครับ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ คับ

2. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    คนนั้น เค้าซื้อกระจังเซียงกงมานะครับ ไม่ได้ทำเอง

แต่หน้าตา ยังกะทรานส์ฟอร์มเมอร์เหลือคณา

3. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    เคยเห็นแว๊บๆ ปีสองปีก่อน มีร้านรับทำ อยู่

4. Da vip crew

Da vip crew New Member Moderator

171
    1
    0
    ทำได้ครับ รู้สึกอาคารศรีวรจักรจะมีรับทำอยู่ แต่ถ้าแบบVIP ให้รอยัล การาจทำก็ได้ครับ หรือร้านไฟเบอร์ก็ได้ แล้วเอาไปพ่นสี หรือชุบเงา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้