รถพี่ๆเพื่อนๆน้องๆในคลับคนไหนใส่ถุงเกียร์บ้างครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย นายยุทธนา ประสาทสิทธิ์, 19 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    :cry:.....อยากรู้ว่ามีรถใครที่ใส่ถุงเกียร์...ไอ้ประเภท..หนังดำด้ายแดง..หรือของสำเร็จตรงรุ่นบ้างครับ...
    พอดีไปเจอในหน้าซื้อขายของ rcw เสียตังไปสองครั้งแล้ว..ครั้งแรกวัดขนาดไปผิดมะได้เผื่อเลย.....
    ครั้งที่สอง...คงเผื่อมากไป..มันไม่พอดี..ใครมีประสบการณ์หรือคำแนะนำอะไร..ช่วยหน่อยครับ...:cry:

1. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    ทำไมไม่ถามผมละ คุณบอล ผมไปให้ร้านทำเบาะแถวบ้านทำมาแล้วครับ ตอนแรกก็คิดว่าจะคิดแพงแต่เป็นเพื่อนบ้านกันเขาคิดผมแค่เบียร์ขวดเดียวเอง:D:D แต่ตอนนี้ไม่รู้ว่าจะคิดเท่าไหร่ เดียวถ่ายรูปมาให้ดูครับ

ด้านหลังครับ สอดรูเดิมแล้วติดกาวครับ

หรือจะเอาแบบเย็บโลโก้ก็ได้นะครับ รู้จักกันหมดครับ ร้านแถวบ้านทั้งนั้น

ใครสนใจโทรมาถามได้ครับ ยินดีให้คำปรึกษาครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 สิงหาคม 2009
  2. ขอบคุณล่วงหน้าครับ...คุณ X รบกวนหน่อยเด้อ....

3. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    โอ๊ะๆๆ อยากเห็นๆ เผื่ออยากได้บ้างคับ

4. Leodraspa

Leodraspa New Member Member

199
    8
    0
    จัดมาให้ชมหน่อย เอ๊กซ์ อิอิ

5. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    UP รูปให้แล้วนะครับลองดูว่าชอบป่าวครับ

6. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    ราคาเท่าไหร่คับ อยากได้ซัก 1 ถุง

7. นั่นดิ...เท่าไรอ่ะครับ...
    ว่าแต่..เดี๋ยวเค้าจะลบกระทู้เอามั้ยเนี่ยะ...อิ..อิ...

8. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    สนใจติดต่อได้ที่พี่เลยป่าวคับเนี้ยอิอิ

9. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    อยากได้เหมือนกัน ...อิอิ...แต่ของเราเกียร์ออโต้
    เวลาเมาเดี๋ยวใส่เกียร์ผิด (ถ้าไม่มองหน้าปัด) ...อิอิ...

10. Nowbassist

Nowbassist New Member Member

296
    3
    0
    สวยจัง เพิ่งรู้ว่ามันมีหลายไซส์ เกือบซื้อแล้วเหมือนกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้