สอบถามเรื่องไฟหน้าครับ ไฟหน้าข้างคนนั้งมันไม่ติดอะครับหลอดก็ไม่ขาดครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nokkeaw, 2 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nokkeaw

nokkeaw New Member Member

93
    0
    0
    สอบถามเรื่องไฟหน้าครับ ไฟหน้าข้างคนนั้งมันไม่ติดอะครับหลอดก็ไม่ขาดครับ
    แต่ไฟไม่ออกที่ขั้วครับ

2. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ที่เคยเป็น ก็ตรงขั้วมันมีรอยดำๆเหมือนมันจะมีการช็อต จนไฟไม่ออก แรกๆขยับขั้วหลอดก็ติดบ้างดับบ้าง หลังๆขยับยังไงก็ไม่ติด ไปให้ช่างเปลี่ยนขั้วใหม่ก็ใช้ได้ปกติครับ

3. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    ตามพี่เป้เลยครับ ผมก็เคยเป็น เปลี่ยนแล้วก็หาย

4. nokkeaw

nokkeaw New Member Member

93
    0
    0
    ครับเดียวลองเช็คคูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้