วันอาทิตย์ที่ 1 นี้ มีแข่งที่สนามหลังซีค่อนนะครับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย John <<GooD-oLd-CaR>>, 29 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ยังงัยถ้าอยากดูดริฟท์แบบโปร ๆ ต้องไปดูให้ได้นะครับ

ที่สนาม BRC หลังซีค่อนแควร์นะครับ

สนามนี้มีโปรจากญี่ปุ่นมาวิ่งโชว์ด้วย

งานเริ่มตั้งแต่ 1000-1800 นะครับ

ไปดูกันนะครับ ฟรีตลอดรายการครับ

แล้วเจอกันครับ

2. gOngU

gOngU Member Member

398
    4
    18
    และแล้วฤดูแห่งความเหนื่อยก็มาถึง

3. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    จัดปายครับ.....หุหุ..

อย่าลืมแวะปาย มอเตอร์โชว์ ต่อด้วย

4. GT_911

GT_911 New Member Member

90
    5
    0
    ดุมาแล้วมันมากๆครับแต่ก็ยัง งง กับการให้คะแนนคู่สุดท้ายอยู่อะครับ

5. SUMOMI

SUMOMI New Member Member

6
    0
    0
    คิดเหมือนกะผมเลย งงๆ กับการให้คะแนนเหมือนกัน ยิ่งดูก็ยิ่ง งง Under กับ ตก Track มีคะแนนเพิ่มพิเศษหรือเปล่าครับ แต่อย่างไงญี่ปุ่นก็ขับได้สุดจริงๆ ขอชมจากใจ :) :) :)

6. Unregistered

Unregistered Guest

0
    0
    0
    เห็นกันชัดๆ

งานนี้ต่างชาติงงครับ เป็นญื่ปุ่นขับเก่งขับดี แต่แพ้ซะเฉยๆงั้น แบบนื้ดังไปทั่วโลกแน่ๆครับ

7. SUMOMI

SUMOMI New Member Member

6
    0
    0
    คุณ Kiki OPT กับคุณ John ได้อธิบายในกระทู้ของ W-Work แล้วครับ เข้าใจแล้วครับ

แต่อย่างไงขอให้ W-work พา Mr. EiiChi Nakayama มาขับโชว์อีกนะคับ ด้วยประสิทธิภาพรถแค่นั้น ชนะใจคนดูจิงๆคับ :) :) :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 เมษายน 2007
  8. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    กระทู้ไหนอ่ะครับ จะได้ตามเข้าไปอ่านดู
    มีปัญหาอะไรกันเหรอครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้