Speed Point คลับดริฟ สำหรับคนชอบดริฟ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย Kazza, 8 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    รับสมาชิกใหม่อยุ่ครับ ....

ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 มิถุนายน 2006
  2. เชอะ!!

เชอะ!! Guest

0
    0
    0
    ตั้งมาทำไมให้ซ้ำซากวุ่นวาย แล้วเว็บมาสเตอร์ยังอนุญาติให้ตั้งอีกรึ ทำแบบนี้ปํญญาอ่อนไปหรือเปล่า คิดจะตั้งคลับดริฟ ดริฟเป็นหรือยัง เวลาเค้าแข่งกันเป็นบ้าเป็นหลังเคยดูบ้างไหม เห่อหม่อยตั้งคลับตามกระแสหรือเปล่าหนูน้อย

3. Kazza

138
    0
    0
    คลับนี้ตั้งมาสักพักแล้วครับ ..ไม่รู้อะไรก็อย่าสะเออะให้มันมากนะครับ แล้วก็ไม่ได้เห่อหมอยครับ หมอยน่ะขึ้นมาตั้งนานแล้ว ผมน่ะดริฟพอได้ แต่ก็ไม่ได้เก่งอะไรมากมาย แล้วคุณล่ะดริฟเป็นมั้ย?
    มาโพสอย่างนี้ เพื่ออะไรหรอครับ คุณไม่ชอบคลับผม ก็ไม่ต้องเสือกมาโพสสิครับ แล้วถ้าคิดจะมาโพสด่าอีกละก็ หยุดเถอะครับ ใครจะเข้าหรือไม่เข้า ชอบไม่ชอบคลับนี้ ผมไม่สนครับ ถ้าคิดว่าจะมาโพสอีก โทรมาเลยดีกว่าคับ จะได้คุยกันให้รู้เรื่องครับ แล้วถ้า webmaster ไม่ชอบกระทู้นี้ก็สามารถลบได้ครับ .....ผมมีจุดประสงค์ดี แต่ ไอคนข้างบนนี่สิ เรียนจบอนุบาลอะไรมาหรอคับ ถึงมีปัญญาโพสได้แค่นี้ ปัญญาอ่อนว่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 มิถุนายน 2006
  4. Aojun

Aojun New Member Member

16
    0
    0
    โห กล้าโพสเหี้ยๆขนาดนี้เลยเหรอครับ มาอ่านหน่อยละกัน ปากหมาๆงี้นัดมาดริฟโชว์ก็ได้ เก่งอะผมชอบ แต่เก่งแต่ปากอะไปบ่นให้เมียมึงฟังเหอะ กูไม่อยากฟัง เออ เก๋าตายห่า ทีมกูก็เห่อหม๋อยอะ กูเห็นแล้วอยากทำเป็นบ้างไม่ได้เหรอ หัวควยว่ะ ห่วยก็ขับชนคนตายนะเว้ย

5. Dalantra1.6T

Dalantra1.6T New Member Member

80
    2
    0
    ชอบดูแต่ดริฟ ม่ายเปง เดี๋ยวถูกหวยรางวัลที่1จะไปหัดดริฟบ้าง
    ยังไม่มีรถ

6. Kazza

138
    0
    0
    ยินดีครับ

7. Aojun

Aojun New Member Member

16
    0
    0
    ความจริงเอากะละมังมาครอบล้อหลังไว้ก็ ดริฟกระจายแล้ว ก๊ากๆๆๆ มีไฟแล็บด้วย แบบว่า มาแว้วววววว

8. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    มาอีกแล้วพวกขี้อิจฉา เลิกได้แล้วที่มาโพสด่าคนอืนเค้าที่ญีปุ่นเค้าก็มีคลับดริฟท์กันเป็นร้อยความเป็นจิงในเมื่องไทยอาจมีคนเล่นดริฟท์ตามจังหวัดต่างๆก็เป็นได้คุณรู้หรื่อปร่าว(โคตรโง่)ไม่ใช้มีเพียงแต่คนกลุ่มเดียวที่ให้กำเนิดกระแสดริฟท์เท่านั้นยอมรับสักที่เถอะ(กูหล่ะโคตรเบื่อ)ทุกคนมีสิทธิที่จะดริฟว่ะ
    ที่ผมมาโพสตอบในที่นี้ อยากระบายนักดริฟท์ตัวจิงๆเป็นๆเค้านิสัยดีกันแทบทุกคน ไม่มีใครเค้ามาโพสกันแบบนี้หรอกมีแต่พวกอิดฉาเท่านั้นแหละ
    ที่ผมมาโพสในที่นี้จุดประสงค์ของผมเกรงว่าท่านเจ้าของกระทู้จะมองว่าคนที่มาด่าอาจเป็นคนของสยามดริฟท์ รับรองว่าไม่ใช้แน่นอนครับ มั้นใจว่ามือที่สามจะทำให้เกิดการแตกแยก (เสียใจน่ะครับผมมองออก)

9. Kazza

138
    0
    0
    thank you kub kun kung 200 sx ^^

10. Dalantra1.6T

Dalantra1.6T New Member Member

80
    2
    0
    ไม่เป็นสักอย่างทั้งดริฟ จิมคาน่า ขับรถเป็นอย่างเดียวอยู่คลับนี้ได้ป่าว 555
    ที่ระยองมีคนดริฟอยู่บ้าง ดังหน่อยก้อเฮียง้วนและตอนนี้กำลังหัดอีก3-4คน
    กระแสดริฟปีนี้แรงจิงๆ

11. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    แว้บมาดูครับ ถ้ามันรกหูรกตามากคุณก็ไม่ต้องเข้ามาอ่านหรอก นะ อย่างที่พี่กุ้ง บอก คนในวงการดริฟ น่ะ นิสัยดีทุก คนผมรับประกัน แล้วการที่มันจะมีคลับ เพิ่มขึ้นมานั้นมันก็แสดถึงว่าวงการนี้มานจาโตขึ้นเรื่อยๆ ม่ายได้ม่ายความว่ามันจาโตในเร็ววันนี้ แต่อนาคต คลับ ที่พวกคุณไปด่าๆ เค้าเนี้ยะ แหละ อาจจะ มีรถ ดริฟ 10ถึง20คันลงแข่งทั้งในและนอกประเทศนะ ครับ เพราะ ฉะนั้นอย่าเอาความคิดปัญอ่อนของคุณ กะสายตาสั้นๆมามองแล้วมาด่าคนอื่นแบบนี้เลยครับ ผมอ่านแล้ว ทุเรศ

12. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :) ... แหม่ น้องต้นนี้พูดดีจริงๆ อีตอนที่นักดิฟท์นิสัยดีทุกคน...อิอิ

ช่วยๆกันครับวงการบ้านเราจะได้พัฒนาไปในทางที่ดีครับพี่น้อง

13. CODE L

CODE L New Member Moderator

61
    2
    0
    คิดว่าเป็นใครเหรอครับผมอยากรู้อ่ะครับ personal message มาบอกหน่อยได้มั้ยครับ อยากรู้เหมือนกันว่าใครที่ทำตัวน่าเกลียดแบบนี้

คนไหน หรือกลุ่มไหนเหรอครับ มือที่ 3 ที่คุณมั่นใจ อยากร่วมรับรู้ด้วย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 มิถุนายน 2006
  14. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    ผมดีใจนะ ที่มีคนรักที่จะเล่นดริฟท์เพิ่มขึ้นเยอะ ผมเองก็ยังเล่นอยู่ ผมใช้รถขับหน้า ก็สนุกและชอบ และพร้อมใจยอมรับที่รถจะโทรมลงเรื่อยๆ ถ้ามีโอกาสก็อยากลงสนามแข่งเหมือนกัน แต่ไม่มีรุ่นขับหน้านี่เนอะ

แต่ที่เห็นได้ชัดสำหรับคนที่เล่นดริฟท์มานาน และเพิ่งหัดเริ่มเล่น ก็คือ "ทุกคนจะมีสติก่อนเข้าโค้งเสมอ"
    ลองถามตัวท่านเอง ตอนขับปกติตอนเข้าโค้ง ท่านคิดอะไร มองไลน์ที่จะเลี้ยวรึเปล่า ลองดูครับ แล้วมันจะติดเป็นนิสัยไปเลย

15. Go_Falken

Go_Falken New Member VIP

16
    0
    0
    :) อย่า ทะเลาะ กันเลยครับ คนชอบรถเหมือนๆ กัน:)

16. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    ผมไม่ขอตอบคำถามนี้น่ะครับไม่อยากให้เป็นเรื่อง แต่ที่ผมมั้นใจเจ้าของกระทู้นี้
    มีตัวตนแน่นอนครับ

17. iamtul

iamtul New Member Member

4
    0
    0
    ชอบกันเยอะๆ มาเล่นกันเยอะๆก็ดีครับ เล่นกันมาหลายปีไม่มีใครสน นึกว่าจะเเป็กซะแล้ววว

ดีครับ คนมาเล่น คนสนใจเพิ่มขึ้น ผู้จัดก็มีทางจะหาสปอนเซอร์ได้มากขึ้น อาจได้ดูงานแข่งหลายๆงาน เผื่อจะมีรางวัลกะเค้ามั่ง

:D :D :D

18. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    โตวันโตคืนจริงๆ .....

19. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    อยู่ด้วยครับบบ:D :D :D

20. CODE L

61
    2
    0

บอกมาเลยดีกว่าครับ ไม่งั้นจะคลุมเครือ เดี๋ยวทำให้กลุ่มอื่นหรือคนอื่นหรือเว้บอื่น เข้าใจผิดนึกว่าคุณกุ้งไปด่าเค้าได้ ระบุมาเลยดีกว่าครับ ถ้ามั่นใจ ผมก็อยากรู้ว่าใครทำนิสัย "หน้าตัวเมีย" ชอบ"ไม่ล็อคอิน แล้วเปลี่ยนชื่อ มาด่าคนอื่นข้างหลัง" แบบนี้
    ถ้ารู้ก็บอกมาเลยดีกว่าครับ คนที่เค้าไม่ใช่จะได้ไม่หมางใจว่าคุณไปหาว่าเป็นเค้า หรือกลุ่มเค้า หรือเว้บเค้ารึเปล่า เน้าะๆๆๆๆๆ

คนโพสต์กระทู้ต้องมีตัวตนแน่นอนอยู่แล้วครับ ไม่งั้นมันจะโผล่มาเองได้ไง ไม่ใช่หนังผีนิ บรื๋อออส์

21. kung 200 sx

344
    10
    0
    แหมคุณ COED L การตอบกระทู้ของผมเป็นการตอบโต้คุณ เชอะ!!
    น่ะครับและผมก็ไม่ได้ว่ากลุ่มใดกลุ่มอืนน่ะครับผมโต้ตอบคุณ เชอะ!! คนเดียว กลุ่มอืนไม่เกียวครับ ผมอยู่ในวงการดริฟท์ด้วยกันผมจะมีจุประสงค์ไปว่าเค้าทำไม่กันหล่ะครับผมชอบดริฟท์สร้างรถดริฟท์ชอบสร้างสรรญไม่เน้นทำลาย(ช่วยเข้าใจผมหน่อยน่ะครับ) ผมรู้สึกว่าคุณ COED L จะมุ่งประเด็นถามผมเหลื่อเกินทำไม่คุณไม่ถามคุณ เชอะ!! เอาเองหล่ะครับว่าเค้าเป็นใคร ผมขอจบการสนทนาในกระทู้นี้ดีกว่าครับผมไม่อยากให้เป็นกระทู้ HOT
    เดี๋ยวมันก็เข้าทางคุณ เชอะ!! ถ้าผมเป็นคุณ เชอะ!! ผมคงแอบยิ้มที่มีคนมาโต้ตอบพราะคำพูดของเค้าทุกวันๆ ขอจบเพียงแค่นี้ครับ

22. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

เราจะโต๊ เราจะโต

23. Kazza

138
    0
    0
    จัดการพวกที่ดูถูกนักดริฟทั้งหลาย ดริฟชนตูดมันเลย....ขอบคุณสำหรับทุกๆคนที่เข้ามาเยี่ยมชมกันนะครับ ^^ ขอให้ดริฟเก่งๆ กันทุกๆคนเลย ขอให้ดริฟ โดนัท 480000 รอบ ไปเลย ก๊ากๆๆ เอากันให้ตาย

24. CODE L

61
    2
    0
    แหม ก็แค่อยากรู้ ว่าเป็นใคร ที่ทำตัวใส่กระโปรงแบบนั้นเท่านั้นเองครับไม่มีอะไรมากหรอกครับ เห็นคุณรู้ก็เลยอยากรู้ด้วยว่าใครจะได้ไปต่อว่าให้ถูกตัวเท่านั้นเอง 55

ที่ไม่ถามคุณเชอะ เพราะมันคงไม่มาตอบหรอก จากสันดานที่ "ไม่ล็อคอินแล้วเข้ามาปากดี" เค้าคงไม่มาตอบหรอก
    แต่เห็นคุณบอกมั่นใจเลยอยากรู้ไงครับ ไม่เห็นจะเกี่ยวเลยว่า นายหรือนางเชอะ จะยิ้มหรือไม่ยิ้ม แค่อยากรู้ว่าที่คุณมั่นใจนี่ผมรู้จักมั้ย ถ้ารู้จักจะได้ไปต่อว่า ว่าทำไมเค้าทำแบบนี้ ให้มาขอโทษซะ เท่านั้นเอง
    คริ คริ คริ

แล้วผมแค่ถามว่ามันเป็นใครเท่านั้นเอง ไม่ได้โต้ตบอะไรซักหน่อย คุณเห็นเป็นแบบนั้นเหรอ ว้า เศร้าจัง ไม่อยากรู้แล้วก็ได้
    เพียงแต่เกลียดพวกสันดาน "ไม่ล็อคอินแล้วมาด่า" โดยที่เป็นคนรู้จักกันอยู่ เบื่อพวกตี 2 หน้าหนะครับ ถ้ารู้จะได้ต่อว่ามันแบบ จะจะ เลย เท่านั้นเอง แต่ไม่อยากรู้แล้วหละ บาย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 มิถุนายน 2006
  25. Genoxide

501
    8
    0
    พี่รู้จักรึป่าวอ่ะครับ ? ทำไมพูดเหมือนรู้จักเลย ? สงสัย เปง ตา แม้น แน่ๆ เลยครับ

ตอนนั้น เหง มาดริ๊พท์ อยู่ครับ ,,, สงสัยตาแม้น จะว่าง อ่ะครับ

26. Kazza

138
    0
    0
    แย่ครับ อย่างนี้ ขอเจอหน่อย

27. Genoxide

501
    8
    0

พี่ Kazza ผมพูด ขำๆ ครับบ ,, ,

บอร์ดดริ๊พท์ ดีๆ ช่วยอัพ คร๊าบบ ชอบกันเยอะๆ มาเล่นกันเยอะๆ ค๊าบบ

28. NZT

NZT New Member Member

19
    1
    0
    ลองโพสท์ดูอยากรู้IPตัวเองง่ะ

29. Kazza

138
    0
    0
    ไม่ต้องเรียกผมพี่ก็ได้นะคร้าบ คุณGenoxide แหะๆ ผมก็พูดขำๆเหมือนกัน

30. A1

A1 Guest

0
    0
    0
    ไม่ทราบว่า meeting กันแถวไหนครับ เวลาไปซ้อม ซ้อมกันแถวไหนอ่ะครับ อยากไปดูการดริฟท์กัน อยากดริฟท์เปงเหมือนกันอ่ะครับ ยากไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้