ช่วยผมหน่อยผู้รู้มือใหม่ 4e-fte จะว่างครับ ไม่รู้จะหันไปทางไหนแล้ว

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย tom_bk39, 7 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tom_bk39

tom_bk39 New Member Member

53
    0
    0
    คือผมพึงซื้อ ep71มาครับ
    แล้วเครื่องเก่ามันโสรมมากครับ เปงเครื่อง 4f
    อยากถามว่า
    1 ควรจะเปลี่ยนเครื่องหรือโอวาฮอนดีครับ
    2 ถ้าจะว่างควรว่างรุ้นไหนดีครับ(ยังติดซิ่งอยู่นิดๆอิอิอิ)
    3 ถ้าถามผมผมชอบ 4e-fte จะรบกวนถามว่า
    3.14e-fteมีกี่ตัว ในเฉพาะรหัสนี้
    3.24e-fteมีที่สังเกตว่าตัวไหนเปงของปีไหนยังไง
    3.3 4e-fteมีเกียร์เต็ดโรงงานติดมาไหมครับและสังเกตุยังตอนเลือกจะซื้อและอยู่ในตัวปีไหน
    3.4 ขอวิธีเลือกซื้อเครื่องเก่าเชียงโกงจะดูตรงไหนบาง
    ถ้าจะให้ดีขอรูปประกอบด้วยนะครับเพื่อความเข้าใจที่ง่ายขึ้น
    ขอขอบคุณมากครับผมว่ายังไงห้องนี้ต้องความรู้ที่ดีแน่นอนครับผมมั่นใจ
    ยังไงก็ช่วยผมหน่อยนะครับไม่รู้ไปพึงใครแล้วจริงๆเพื่อเด็กรุ้นหลังจะได้รักษาต่อไปนะครับ
    ขอบคุณครับ ขอบคุณครับ ขอบคุณครับ :):):):)

2. tom_bk39

53
    0
    0
    up รออยู่ครับ.....

3. drag bar

drag bar New Member Member

1,232
    0
    0
    ผมว่าวาง 4E-FTE ไปเลยดีกว่าครับตัวเครื่องไม่แพง 4e มีทั้งหมดสามตัว
    1. ฝาบรอน์ 2. ตัว 82 ฝาดำ 3. ฝาดำตัว glanza 4e มีเต็ดโรงงานด้วยครับ แต่จะวางทั้งทีหาตัวที่มีเต็ดซิ่งไปเลยดีกว่าครับ

ปล. ผมมีเครื่อง 4E - FTE เป็นเต็ดซิ่งมาครับขาย 24,000 บาท สนใจหรือสงสัยตรงไหนโทรมาถามได้ครับ 081-7148338

4. fluke82

fluke82 New Member Member

169
    1
    0
    งบครับ........ตั้งไว้เท่าไหร่...แต่มาถูกทางแล้วครับ........ประหยัดเหมาะกับราคาน้ำมันต่อจากนี้ไปเลยครับ.....เดี๋ยวแอบขับสนุกได้อีกด้วยครับ......

5. drag bar

drag bar New Member Member

1,232
    0
    0
    หายไปเลยนะครับคุณ fluke :)

6. fluke82

169
    1
    0
    ย่อง.......... เงียบกบดานอยู่

7. tom_bk39

53
    0
    0
    ตั้งงบไว้วางเสร็จไม่อยากให้เกิน30000ครับ(เฉพาะเครื่องนะ)
    แล้วผมจะดูยังไงว่าเปงตัวฝาดำตัว glanza 4e และเปงเกียร์เต็ดอะครับ สังเกตุตรงไหนอะครับ
    (ที่บอกฝาดำหมายถึงฝาวาวล์เปล่าครับ) (และดูยังว่าเปงเกียร์เต็ด)
    ขอบคุณค๊าบบบบ....

8. fluke82

169
    1
    0
    พอครับ ถามคุณต่อเลยมีของอยู่ด้วยพอดีเลยครับไม่ต้องรอนานครับ

9. fluke82

169
    1
    0
    พอครับ ถามคุณต่อเลยมีของอยู่ด้วยพอดีเลยครับไม่ต้องรอนานครับ

10. artorace

artorace New Member Member

229
    0
    0
    โทรมาสอบถามได้คับรับทำอยู่ พี่อุ๋ย 0814208383 ปล มีเครื่อง granza ep91 auto ถ้าสนใจโทรมาได้คับ (วันอาทิตก็ได้พอดีตอนนี้อยู่ต่างประเทศ)

11. fluke82

169
    1
    0
    โชคดีนะเน้ีย ของเยอะเลยจะเอาใจช่วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้