ขอถามเกี่ยวกับ หน้าตัดศอก หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย My_Mint, 19 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ช่วยเคลียร์ให้ผมหน่อยว่าเข้าใจถูกมั้ยอ่ะ

หน้าตัดศอกที่เค้าตัดมาขายกันเนี่ย
    ส่วนมากจะตัดผ่ามาตรงๆ เหนือเลยไฟหน้าไปหน่อยนึง ประมาณว่าเส้นสีน้ำเงิน และเหนือสกรูที่วงสีแดงไว้ใช่ป่ะครับ

มีโครงการจะเปลี่ยนแผงตัวบนที่ผมกรอบสีชมพูอ่ะครับ และก็คานรับหม้อน้ำข้างล่างด้วย

มีงานเข้าแน่ๆ น้องเป้ผม เลยศึกษาไว้ก่อนครับ :cry:

ปล.ขออนุญาติยืมรูปจาก นาริตะ นะครับ

2. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    ตัดศอกครับ:D
    (ขออนุญาติเจ้าขอภาพด้วยคับ)

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ชัดเจน :D:D

4. My_Mint

1,617
    9
    0
    ^
    ^
    ชัดแจ๋วเลยพี่ เพราะไปอู่พี่ขวัญนั่นแหละ ตาดีเกิ้น :cry: :cry:

5. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    มีโอกาสควรหากันคานกันชนหน้ามาใส่ด้วยครับ ป้องกันการเจ็บตัวได้ดี

6. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    แหล่มๆๆ อยากมีฝาแดงกับเค้าบ้างๆๆ เด่วไปพ่นสีดีก่า แง้ๆๆๆๆๆๆๆ

7. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    วัดดูครับ เกินศอกถือว่าไม่ใช่น่าตัดศอกแท้ ๆ

อาจเป็นหน้าตัดสองศอก คิคิ

8. My_Mint

1,617
    9
    0
    กรำ...ถ้าได้มาเกินอีกศอกนึง จะขายเศษเหล็กซะเลย :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้