ใครมีร้านแนะนำมั้งคับ ไปชนมอไซมาอ่ะคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Banzai.carcenter, 12 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Banzai.carcenter

Banzai.carcenter New Member Member

21
    0
    1
    หา กันชนหน้าอ่ะคับ แล้ว ก็ กระจังหน้า มีไคมีที่แนะนำมั้ยคับ
    แล้ว ก็สปอตไลล์ที่กันชนอ่ะคับ มอไซ รูดไปหมดเลย:cry:เพิ่งทำสีมาไม่กี่เดือนเอง
    รบกวนพี่ๆน้องช่วยทีนะคับ

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ลองหาดูตาม บอร์ดซื้อ-ขายเลยครับ มีคนขายอยู่หลายคน หรือไม่ก็ไปหาตามเชียงกงบางนาครับ
    ขอให้กลับมาสวยไวๆนะครับ

3. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    Mad Bodyshop ครับ ไม่ต้องบรรยายมาก ลองดูละกัน

4. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    สู้ต่อไปครับ เห็นใน บอร์ดซื้อ-ขายเลย ของ ek group ขายกระจังเดิมอยู่ครับ

5. Banzai.carcenter

Banzai.carcenter New Member Member

21
    0
    1
    ขอบคุณทุกท่านนะคับผม

6. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    มีกระจังครับ
    1 ของเดิม
    2 ของคูเป้เรซซิ่ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้