ขอคำแนะนำพวกพี่ๆเรื่องยางขอบประตูGEN6

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย แฟนceliga, 19 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แฟนceliga

แฟนceliga Guest

0
    0
    0
    ST204 หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับราคาประมาณเท่าไร ขอบคุณครับ

2. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    ลอง ดูตามเว็บก่อนก็ได้ครับ ...

3. the_peeth

the_peeth New Member Member

56
    0
    0
    พี่ ใช่ คัน นั้น ป่าว

:eek: :eek: พี่ m pro ใช่คันที่ จอดแถว เจริญนคร ป่าว คับ ... ผม ชื่อ แฟ้บ ...

4. แฟนceliga

0
    0
    0
  5. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    ม่ะใช่ครับ สงสัย คงเป็น ของ พี่อิฟ หรือป่าว คับ เพราะ หน้า Top เหมือนกัน แต่ ของพี่อิฟ เค้า wide body ไปแว้ว

อิอิ

ปล. เรียกพี่เยยเหรอ ยังไม่ 21 เลยนะ อิอิ ^^

6. Saparrow

Saparrow New Member Member

3
    0
    0
    TOYOTA MOTOR THAILAND. CO.,LTD.
    159 หมู่ 16 ถ.เทพารักษ์ ต.บางเสาธง กิ่งอำเภอบางเสาธง
    จ.สมุทรปราการ 10540 Tel.0-2763-2200

เปิกใหม่เลยครับ คุ้มกว่า

7. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    เบิกใหม่รอบคัน ราคา 2 หมื่นกว่าครับ :D

8. แฟนceliga

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้