ใครเป็นสุดยอดนักขับblacket 10 อันดับแรกครับ

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Ruk, 22 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ruk

Ruk New Member Privilege

11
    0
    0
    ชั่วโมงใครเป็นสุดยอดนักขับ blacket 10 อันดับแรกครับ

2. aomy 101

aomy 101 New Member Member

1
    0
    0
    พี่ อ็อฟ แน่ๆ

3. แว่น-RUN@BOUT

แว่น-RUN@BOUT New Member Member

26
    0
    0
    อยู่แล้ว

4. artbanya

artbanya New Member Member

1
    0
    0
    โกวิทย์ รอดถนอม คับ ที่รถCivic สีส้มพี่เค้าคว่ำ สมัย MMC คับ

5. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    พี่อ๊อฟอีกเสียงครับ สุดยอดแล้ว

6. alek

alek New Member Member

2
    0
    0
    แต่ผมว่า พี่โอ นะ สุดยอดเลย

7. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    อ้าว แล้วตกลงที่งาน Extreme Drag นี่ใครแม่น Bracket ที่สุดหล่ะครับ มีใครทราบบ้าง อยากรู้เหมือนกัน

8. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    อ๊อฟ หทัย อีกเสียงครับ :D :D :D

9. blitz..

blitz.. New Member Privilege

11
    1
    0
    ;

:) :( อ้าว แล้วตกลงที่งาน Extreme Drag นี่ใครแม่น Bracket ที่สุดหล่ะครับ มีใครทราบบ้าง อยากรู้เหมือนกัน:) :( โสมนัส ไทยเจริญ

10. Ruk

Ruk New Member Privilege

11
    0
    0
    ใช่ๆ เห็นต้องเอาลังมาใส่ถ้วยกันเลย หอบไม่หมด :eek: :eek: :eek:

แต่คุณไพบูลย์ cefiro สีขาว ทีม nitto ก้อหนึ่งในตองอูเหมือนกันนะ:cool: :cool: :cool:

11. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ตอนพี่อ็อฟ มาวิ่ง blacket ที่ขอนแก่น ผมเคยเข้าชิงกับแกครับ เจอตอก 0 ไปเลย สุดยอดจิงๆคนๆนี้

12. matchty

matchty Guest

0
    0
    0
    สุดยอดking of drag

อย่าจะบอกว่าตอนนี้รถที่แรงที่สุดอ่ะคือพี่บอย เทียนทองน้า 8.985 นะคับ

13. numalee13

numalee13 New Member Member

4
    0
    0
    พี่ ออฟ

พี่ ออฟ....แน่นอนครับ.....อีกคนผมจำชื่อม่ายด้าย จำด้ายแต่นามสกุลครับ.....นามสกุล ....ถนัดใช้ปืน.....

14. ton35

ton35 New Member Member

12
    0
    0
    บิ๊ก อ๊อฟ ที่สุด

15. bb_boy

bb_boy New Member Member

112
    1
    0
    ตา อ๊อฟ ครับ

16. ~UncubiZ~

~UncubiZ~ New Member Privilege

102
    0
    0
    TUNE BY OP คับ แล้ว ตอนนี้ รถที่แรงที่สุดน่าจะ โอมาชิ น่ะคับ 8.8 S14 สีเหลือง

17. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    2 คนครับ พี่อ๊อฟ กับ พี่ทศ ยนต์เจริญ

18. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    ชอบคุณ โอ ซิกแนล ครับ อิอิ แรงจิงๆ

19. bracketia

bracketia New Member Privilege

30
    0
    0
    เอาแม่นเวลาBracket หรือหมายถึง เอารถแรงเวลาน้อยๆกันแน่หว่า?
    ถ้าเอาแม่นเวลา เห็นหลายคนครับเช่นกลุ่ม Nitto team คุณโสมนัส, ไพบูลย์ ,ติ๊ก, ,พี่พร ,แล้วยังมี ตั้ม, น้าหวัส และอีกหลายๆท่านครับ
    เดี๋ยวนี้ ขาแม่นๆมีเพิ่มกันเยอะเพราะรายการแข่งมีทุกเสาร์ ถ้าซ้อมบ่อย แข่งบ่อย ไม่เก่งก็เก่งไปเอง

20. pan!Performance

pan!Performance New Member Member

21
    0
    0
    พี่เน jaima

21. tum_ficlub

tum_ficlub New Member Member

15
    1
    0
    ถาวร ยั่งยืน , ทศพล เปี่ยมใย อู่ยนต์เจริญ

22. foonpoon

foonpoon New Member Member

388
    14
    0
    เก่งๆกันทุกคนเลยครับ แล้วแต่ว่าเป็นวันของใครครับ

23. Pan Yanxian

Pan Yanxian Guest

0
    0
    0
    สุดยอดBRACKET10อันดับ

SPEED-D,Tum MERCURY, PAIBOON, YA SERVICE,BOY, O MAXIMA,Puk Rp2,tune ByOff, Ta Ram77

24. num-k2

num-k2 New Member Member

17
    0
    0
    น้า อ๊อฟ คับ ตีนผี

25. หทัย ไชยวัณห์

26. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    คนนี้แก่แม่นตั้งแต่พีระแล้ว

27. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    โสมนัส ไทยเจริญ คนนี้แม่นมากครับ

28. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    นายเน ตันสกุลครับ แต่เดี๋ยวนี้ไม่เหนเล่นแล้ว ไปทำงาน

29. nuno69

nuno69 New Member Member

343
    20
    0
    เก่งกันทั้งนั้นแหละครับ แต่ชอบอ๊อฟ ขับรถคันใหนก็ได้

30. "Mmay"

"Mmay" New Member Lady Member

53
    1
    0
    พี่อ๊อด มนตรี บุญรัตนากร (SPY)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้