ถามเรื่องวางเครื่องหน่อยคับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย zing69, 18 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zing69

zing69 New Member Member

56
    0
    0
    พอดีรุ่นพี่ผมเค้าวางเครื่อง B16A มา อยากรู้ว่าต้องเปลี่ยนไมล์ไฟฟ้าด้วยมั้ยคับ
    แต่ได้ยินมาว่ารุ่นนี้มันเป็นไมล์ไฟฟ้าแล้วไม่รู้ว่าจริงรึเปล่า
    เดิมรถเป็นตัวปี 93 เครื่องคาร์บู
    ขอบคุณคับ

2. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
    ไม่ต้องนี่คับ อย่างมากก็เปลี่ยนไมล์นอกไปเลย จะได้มีไฟโชว์ เอนจิน้ คับ

3. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนครับใช้กันได้เลยแต่จะไม่มีไฟเช็คเอนจิ้นโชว์แค่นั้นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้