อยากรองของแปลกให้พวกพี่ๆๆ ฃ่วยหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย kingryu13312, 11 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kingryu13312

kingryu13312 New Member Member

174
    0
    0
    ตอนนี้ ผมมี วีโก้ โหลดเตี้ย ใส่แม๊ก ขอบ18
    กะจะเอาไปลง เทอร์โบ+อินเตอร์+ท่อไอเสีย
    อยากให้ พวกพี่ๆๆช่วย เซตหน่อยครับ
    ผมอยากเอาสเตปที่เอามาดริฟอะครับ
    ช่วงล่างต้องเซตแบบไหนบ้างครับบบ

ผมมีจบค่อนข้างจำกัดนะครับ อาจจะได้เจอกัน ที่ สนามหลัง ซีคอน นะครับ
    ขอบคุนเอาไว้ล่วงหน้า แล้ว จะกลับมาอ่านนะครับ:):):):)

2. eak17

eak17 New Member Member

25
    0
    0
    ส่วนตัวผมนะครับ

วีโก้เดิมๆนี่ก็สุดยอดแล้วคับ แรงบิดมาดีรอบต่ำครับ เคยเบิร์นยางเล่นล้อหมุนตั้งแต่รอบ 1 พันอะครับ

แต่ถ้าจะเซ็ทอย่างที่ว่ามาก้ดีครับแรงสุดๆไปเลย

หรือจะพ่วงกล่องเฉยๆก้แรงเหมือนกานคับ

ปล.ลองเดิมๆก่อนหรือยังครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้