ประกาศมีตติ้งนอกรอบครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย ohmmemy, 7 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ขอประกาศมิตติ้งนอกรอบ ในวันเสาร์ที่ 15 สิงหาคมนี้ ที่ ร้าน SD หมูกระทะ สาขา รัตนาธิเบศร์

เวลา 18.00 น. เป็นต้นไปน่ะครับ
    ลงชื่อ กันด้วยน่ะค๊าบบบบ อิอิ

2. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    รายละเอียดมีดังนี้น่ะครับ
    ถ้าทานแบบธรรมดา ท่านละ 109 บาท ถ้าแบบซีฟู้ด ก็ 199 บาท
    มีเบียร์ สิงห์ กับ เบียร์ ช้าง (เบียร์สด) น่ะครับ

http://map.longdo.com/p/A10006220/map

3. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    จ้อบๆ 1ที่คร้าบบบบ เหอๆๆ ตามไปตอนประมาณ 3 ทุ่มนาครับ

4. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    หวังว่าตลาดจะยังไม่วายเน่อ ( ปล. คัยอยู่ถิ่นนั้นหาที่ทานต่อให้ด้วยนะคร้าบบบบบ )

5. Pooh

Pooh New Member Member

68
    11
    0
    มีรถเมล์ผ่านหรือเปล่า..อิอิ.

6. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    สงสัยจะมีแต่รถผมนี่หละครับที่ผ่านทั้งขาไปและกลับ เหอๆๆ

7. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    อิอฺ ..

8. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    :D เห็นมั้ยล่ะ จ๊อบจะลวงไปตบแล้ว ข้อหามายุ่งกะเด็กเค้า :eek:

9. ohmmemy

1,077
    4
    38
    2 ที่ครับ จัด ปายย อิอิ

10. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    :D นี่งัยๆ คนนี้ล่ะเด็กของจ๊อบเค้า ฮ่าฮ่า จองให้กันด้วยง่ะ น่าอิจฉาเจงๆเรย:p

11. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    อยากไปคับ แต่ไปไม่ถูกคับ

12. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ตามแผนที่เลย ครับ
    แล้ว อยู่ ที่ ไหน หล่ะครับ เนี๊ยะ อิอิ:D:D

13. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    ผมอยู่อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิคับ

14. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ไปด้วย.....กำลังเฮริท์

15. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0

ผมก็เฮิร์ทว่ะพี่ .. จริงๆ

16. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    พี่ก็เฮิร์ทว่ะ จิงๆเหมือนกัน เหอๆๆ

17. นาย...อั๊ยซ์...

178
    6
    0
    พร้อมใจกันเฮิร์ท ได้ขนาดนี้เลยเน๊ ..

18. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    ผมเรียนอ่ะครับ เลิกเรียน 2 ทุ่มเลยง่า อดสินะ :cry:

19. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    ทำไมมีแต่คนเฮิร์ท ทั้งนั้นเลย น่าฉงฉานจริงๆ

20. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    ไปหาเอาที่รานน่ะครับ เหอๆๆ

21. Pooh

Pooh New Member Member

68
    11
    0
    เฮิร์ทเหมือนกัน ..อิอิ

22. นาย...อั๊ยซ์...

178
    6
    0

อู๊ยยยย .. จิงอ๋อออ

สะพาน อยุ่แค่นี้เองเน๊ !! :eek:

ไปดามใจให้เอาเม๊ะ ??? :p

23. ohmmemy

1,077
    4
    38
    เฮิร์ท ด้วยคนครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้